ใครกำลังหา R11 มาขับลองดูครับ มีซันรูฟด้วย..อิอิ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เทพจัดเลยนะครับเนีย เทพกว่ารถผมเยอะเลยแหะ พี่ๆใครสนใจสอยมาเลยครับหล่อจิง เครื่องแรงด้วย

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตูนเอ๊ย......มองฟ้า หาดาว ได้แล้ว.....อิอิอิอิ

4. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โค-ตา-ระ-สวย เลย............ชอบล้อมาก ๆ เลยอ่ะ...........อยากได้ ๆ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    55+ ก็เปลี่ยนซะซิครับพี่กิ๊ฟ :D

6. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เปลี่ยนเลยพี่ผมเปลี่ยนเรียบร้อยแระ เงินหมดเลย
    รองสเปเซอร์มานิ้วนึงแต่มันยังดูไม่เต็มเลย

7. tOon`

2,324
    43
    48
    555+ รอง สเปเซอร์ 1 นิ้ว ไม่ เต็ม แล้ว ขูด ซุ้ม ปะ ละ

8. p'Error

237
    3
    0
    อ่ะน่ะเปลี่ยนแม๊กใหม่เลยรองสเปเซอร์หว่ะตูนไม่ขูดซุ้มน่ะ เพราะแม่งไม่เต็มหว่ะ

9. tOon`

2,324
    43
    48
    ดี แล้ว กรุ ขูด จน กรุ เซ็ง จน ชิน ไป แล้ว ละ ป๊อป 555+ แบบ สง สาร ยาง เลย

555+ ล้อ ใหม่ ของ เพื่อน ป๊อป เรา ลาย ไหน น้า วัน ที่ 10 ต้อง ดู :D

ถ่าย มา ลง หน่อย เร้ววววว

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่อยากรอดู.........ถ่ายมาให้ดูเลย..........เดียวหมั่นใส้ตัวเองทนไม่ไหว..........หาขอบ 18 " มาใส่คู่กะพี่ป๊อปเลยเป็นไง..........อิอิ

11. tOon`

2,324
    43
    48
    เอา และ หัก ห้าม ใจ หน่อย ครับ พี่ กิ๊ฟ

12. p'Error

237
    3
    0
    เขินหว่ะตูนไม่อยากถ่ายรถมานเน่าๆๆ รอรอบคันให้ครบเนี่ย ถ้าจะไปเดินเซียงกงหรือเจอก็โทมาบอกหน่อยหล่ะกัน อิอิ ใส่Gramligth มาสีทองไหม้เหมือนเดิม ขอบ17น่ะแม่งแป๊ะสติกเกอร์มาให้ไม่ครบทุกล้ออีก ไว้สอบเสร็จคงกลับไปเอาไม่รู้แม่งจะให้หรือป่าว
    ไว้เจอกานเดียวคงเห็น ว่าแต่มีทติ้งครั้งนี้ไปไม่ได้หว่ะ ติดวันเกิด ผบ เดี๋ยวงานจะเข้าเอา

13. tOon`

2,324
    43
    48
    ไป ด้วย ละ กัน ครับ ไม่ งั้น กรุ ไป ตาม ถึง มธ. แน่ คุณ ป๊อป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้