อยากทราบ ข้อมูลของ toyota aristo นะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย thongy, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    ไม่ทราบว่า เพื่อนๆพี่ๆคนไหนใช้แล้วมีความเห็นยังงัย ช่วยบอกด้วยครับ
    1 การขับขี่
    2 อะไหล่
    3 ราคาขายต่อ
    4 การซ่อมบำรุงนะครับ พอดีสนใจรุ่นนี้นะครับ ของเป็นตัว 2j โบ นะครับ
    แล้วข้อแตกต่างระหว่างตัวเชนท์กับไม่เชนต์ด้วยนะครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ :)

2. thongy

34
    0
    0
    ยังไม่มีข้อมูลเลย:D

3. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    1. การขับขี่สนุกครับ เครื่องแรงมากสำหรับรถบ้าน 4 ประตู 2JVVTI แต่ข้อเสียที่แย่ที่สุดของการขับขี่คือ ท้ายไวมาก กดคันเร่งแรงมีอาการเลื้อยอย่างชัดเจน ระบบช่วงล่างเปลี่ยนยังไงก็ยังนิ่มอยู่ดี

2. หาไม่ยากครับมีร้านประจำสั่งอยู่ จะเอาอะไรโทรมาถาม 081-000-0034

3. ราคาขายต่ออยู่ที่รุ่นที่ได้ไปว่ารุ่นไหน เป็น limited รึป่าว สภาพแล้วแต่ครับ ราคาขั้นต่ำ 1.5 ล้าน

4. ซ่อมที่ไหนก็ได้ครับ 2J ซ่อมง่ายๆครับหาอู่ที่ไว้ใจได้ จบครับ ส่วนตัวเชนท์ หรือ ไม่เชนท์ ต่างที่ ไฟท้าย ไฟหน้า ประมาณนั้นนะครับ เดี๋ยวผมลองดูอีกทีแล้วจะมาบอกครับ

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  4. thongy

34
    0
    0
    ขอบคุณครับมากครับพี่เอ๋
    ผมเปิดหนังสือรถดูนะครับทะเบียน66 สีดำทุกวันนะครับ สวยมากครับพี่:)

5. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้รถพี่เปลี่ยนสีแล้วครับไม่ใช่ดำแล้วครับ มีอะไรโทรมาแล้วกันนะครับ

6. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    แล้วsupraไม่ใช่แล้วหรอหรืออยากเป็นvip

7. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ถ้าอยาก VIP ต้องรุ่นนี้เลยครับ อิอิ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้