ใครรู้จักร้านขาย LED ดีๆบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0

อยากได้แบบดีๆ สว่างๆสวยๆ

เห็นรถแถวบ้านติดแต่มันไม่ค่อยสวย(สงสัยจะของเกรดถูก ทำเลยไม่สวย)
    หลอดไฟมันห่างๆกันไปหน่อย

มีใครพอรู้จักหรือแนะนำได้ไหม ขอบคุณครับ

2. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ

3. thananonn

1,973
    34
    0
    มีคนตอบใน หน้า EK ให้ผมละ ของนอก ราคาอยู่ที่ 9พันบาท ( เจ็ดเข้ แพงว่ะ ขอบ่นหน่อย) รอ ของไทยดีกว่า นอยยยยยยยยยยย :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2008
  4. thananonn

1,973
    34
    0

ไปเจอมา ไม่รู้ ที่ไทยมีขายไหม

ราคามันไม่น่าแพงมาก นีหว่า:confused:

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อยากได้ด้วยอ่ะครับ ใคร พบเห็นแจ้งด้วย

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    J's Racing . . . สว่างอย่าง(โคตร)งาม :D:D

7. thananonn

1,973
    34
    0
    เห็นเพื่อนๆบอกว่า ที่ Autobacs ขาย พันแปด เอง ??

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามมาหาข้อมูลต่อจากบอร์ด EK ด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้