กระจกมองข้างแต่ง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย junction, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. junction

junction New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบว่าเอาของรุ่นอื่นมาใส่ได้หรืเปล่า
    แล้วท่าต้องแปลงมีที่ไหนรับทำบ้างคับ

2. manhaha

manhaha New Member Member

41
    1
    0
    ผมใชสั่งทำอะคับ ทรงvisionเคฟล่าครับ
    มันม่ายต้องแปลงอะเค้าหล่อเปงบล๊อคมาให้เลยอะ
    ทั้งขากระจกและตัวกระจกครับ
    ราคาผมทำมา2000ครับ เคฟล่านะ
    ถ้าจะเอายี่ห้ออื่นต้องลองคุยดูว่ามีแบบรึเปล่า
    ผิดถูกยังไงก็ขออภัยนะคราบปม

3. junction

junction New Member Member

7
    0
    0
    คือของผมจะใส่กับบล็อกที่มากับกระจกอยู่แล้ว
    มีที่ไหนทำได้บ้าง

4. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    """

ไปทำร้านไหนมาครับ สนใจอยากปทำบ้าง ขอรายละเอียด มีรูปให้ดูมั้ย

5. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ผมมีขาย 555

เครปล่าลาย 1 ใส่ es มา เอาไปใส่ได้เลยละ

เพราะใส่ esมา

แต่ว่า ถ้าจะให้พอดี แปะ ๆๆ อาจต้องเอาไปโมแป้นนิดนึง

อิ อิ ขายของหน่อยน้า ไม่ว่ากัน

พอดีซื้อมาไม่ได้่ใส่ เอาจกข้างไปทำสีดำซะก่อน

0875513515

6. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    สนใจด้วยคนครับ อยากดูรูปที่ไปทำมาน่ะครับ เพราะส่วนมากที่เคยเจอในรถเพื่อนที่ทำกันมา ที่ตัวเลนส์งานจะไม่ค่อยเรียบร้อยน่ะจะมีช่องว่างเยอะนะครับระหว่างเลนส์กับโครงกระจกมองเข้าไปเห็นตับไตไส้พุงหมดเลย

7. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ลองเข้า YATT ดูอ่ะครับ
    งานเนียน แต่ราคาเทพ

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ถ้าทรง vision เคฟล่าก็ร้านตามด้านบนเลยครับ รอนานหน่อยแต่คุ้มกับการรอคอย
    แต่ถ้าต้องการทรงอื่นก็มีทรงอเมริกาครับ ทรงคล้ายๆกัน แต่ไม่สามารถพับกระจกได้เหมือนของบ้านเรานะครับ

9. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    ผมใส่ของ ES อเมริกาครับ สนใจไหมครับ อิอิ

10. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ขอบคุณมากครับแล้วจะลองโทรถามดูครับใจจริงก็อยากได้ทรวอเมริกาเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้