ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะ PTT-MSL Endurance

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแสดงตวามยินดีกับ ทีม และ นักแข่ง ที่ชนะทั้ง 3 รางวัลในรายการ แข่ง PTT-MSL Endurance

รางวัลชนะเลิศ>>>> PW printing [ REXX & DUREX ]

ชนะเลิศอันดับที่ 2 >> Power slide [ TOE > BOBBY > CHANG ]

ชนะเลิศอันดับที่ 3 >> MEEKANGHOY [ BOY & GOT ]

ขอขอบคุณ ทีมแข่ง และ นักแข่งทุกท่าน
    หากผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ปล...สำหรับช่างภาพ ท่านใดอยากโพสรูปให้ เรียนเชิญ ครับ ถ้าไม่มาโพสก็คงต้องรอภาพสวยๆก่อนนะครับ....แล้วจะมาโพสให้ครับ

2. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    ภาพบรรยากาศ

เอาภาพรวม ๆ มาฝาก

3. Mr_AE92

119
    2
    0
  4. Mr_AE92

119
    2
    0
    สาว ๆ ข้างสนาม
    ช่วยให้นักแข่งคึกคัก

5. Mr_AE92

119
    2
    0
    ภาพแรกนี้สงสัยมากว่า
    ม่อนมองอะไร กลัวแฟนหายอ่ะดิ
    อิอิ

6. Mr_AE92

119
    2
    0
    รับรางวัลกันไปสำหรับผู้ชนะ
    และจะขาดไม่ได้เลยกับ พี่ปั้น ที่สร้างสรรค์กิจกรรมดี ๆ แบบนี้

รูปที่เหลือจะทำเป็น CD แล้วเอาไปฝากไว้ที่พี่ไก่
    ใครอยากดูก็ไปขอพี่ไก่เอาละกัน ไม่ไหวเยอะเกิ๊น.......น

7. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ดีใจด้วยกับทุกๆทีมที่ได้ขึ้นโพเดียม ขับกันสุดยอดมาก สนามนี้ถึงอะไรๆจะหดลด scale ลงไปบ้าง ถึงทีมแข่งจะมีน้อย แต่ก็เปี่ยมล้นไปด้วยคุณภาพ(เขี้ยวลากดินกันมาทุกทีม) ความสนุกและมนต์ขลังของ3ชั่วโมงที่ตามมาด้วยความเหนื่อยหอบและปวดหลังยังคงอยู่ครบถ้วน
    Good Bye 3Hrs........See you again in Can Cup.

8. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ

9. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ดีมากอ้ายน้อง..อย่าเอาการ์ดมาคืนด้วยนะ

10. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น่าสนุกจัง...ติดงานเพิ่งกลับ อดแข่งด้วยเลย
    ไว้สนามหน้า ไม่โดนงาน จะไปร่วมแน่นอนครับ

11. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่าน ครับ ที่ได้ มาร่วมกิจกรรม ดีๆ สนุกสนานแบบนี้

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สนุกสนานกันไปอีกรอบหลังห่างหายกันมา บางคนแทบเป็นลมไม่ได้เจองานทรหดแบบนี้มานาน สนุกดีครับ ช่วงแรกๆ หากผมไปกระทบกระทั่งใครขออภัยด้วยนะครับ พอดีทะเลาะกับเบรคอยู่พักใหญ่ๆอะครับ แหะๆ

13. auttaponpon

auttaponpon New Member Member

9
    1
    0
    พลพล

ยินดีด้วยครับสำหรับแชมป์ 555

14. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทุกท่าน ครับ........ไม่น่าเชื่อเลยว่าอายุจะเข้าเลข3แล้วแรงจะหมดเร็วอย่างนี้

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สนุกสนานกันไป ดีใจกับน้องๆ ทุกๆคน ทุกๆทีม ด้วยครับ

16. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    มีใครมาเล่าเป็น STORY ให้ฟังคร่าวๆ ได้ไม๊ครับ หุ หุ

ติดลูกค้า ไม่ได้ไปดู .....

17. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    มาสนามดิตาเก่ง เด๋วเล่าให้ฟัง

18. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    หนุกหนานครับงานนี้

19. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    โห...อยากดูรูปจังง่ะ
    มัวแต่ขับ ไม่ได้ถ่ายเลย
    กลับบ้านพักฟื้นอยู่ 2 วันยังไม่หายปวดบั้นเอวเลยครับ
    ใครขยัน+มีเวลาช่วยโพสท์รูปลงมาหน่อยนะครับ...ขอบคุณ

20. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    555 คือไม่ได้กลัวไครหายหลอกครับ พอดีเพื่อนในทีมหายอะครับ จะเปลี่ยนตัวเพราะขับไม่ไหวแล้ว จาเป็นลม.....

21. ya77

408
    1
    0
    ใจเขาใจเรา เป็นผมก็กลัวหาย....ในพีทมีแต่งูใช้มั้ยอมร

22. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แหม่ๆ หัวหน้างู ออกมาพูดเองอย่างนี้
    ลูกงู ก็หัวหดกันไปหมดแล้วดิ :D

23. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ยกให้เลยครับตำแหน่งนี้ :D

24. ya77

408
    1
    0
    ยกให้bobดีกว่า(ไม่ต้องยกให้ก็ใช้อยู่แล้ว):D

25. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    สนุกมากเลยครับ

เสียดายมากเลยครับที่พลาดไป

ขอโทษพี่ๆ ที่อยู่ในพิทตอนที่ผมแหกออกไปด้วยนะครับคงจะตกใจไม่ใช่น้อย

ส่วนตัวผมไปหาหมอมาแล้วครับ ..หมอถามกลับมาว่า "ที่ปวดท้องอย่างนี้ ท้องผูกรึเปล่า"....กำ:cry::cry:

26. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ทำไมไม่บอกหมอไปตามความเป็นจริงว่าขับรถอัดเข้ากำแพงล่ะ
    เดี๋ยวหมอก็ให้ยาสวนทวารมานะ:D:D

27. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    จ๊ากกกกกก....ตู่ยังบริสุทธิ์อยู่นะค๊าบบบเฮียชีย :eek::eek::eek:

ก็บอกไปตามจริงแล้วอ่ะครับ เค้าก็บอกว่าเป็นพลาสติกไม่ใช่ปูนก็ไม่น่าจะเกี่ยวนะ :cry::cry::cry:

กะว่าจะเปลี่ยนโรงพยาบาลแล้วครับ 55555

ปล. ตอนนี้รูปถ่ายที่ หมีนักเลงรถ กับ น้าอาร์ม ถ่ายงานเอ็นดูร๊านซ์ อยู่ที่พี่ไก่แล้วนะครับ สวยๆ ทั้งนั้นเลย

ทั้งแอ๊คชั่นงามๆ ตอนแข่ง แล้วก็สาวๆ ที่เป็นแฟนใครบ้างก็ไม่รู้ มีเพียบเลยครับ

หรือว่าถ้าเจอผมที่สนามก็สามารถชมหรือจะไรท์ให้ได้ครับผม

28. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0

ต้องให้พี่ยะเปิดซิงซะแล้ว :D

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้