เพื่อนๆจ้ะ อย่าลืมมามี้ทติ้งในวันศุกร์นี้นะ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย มด., 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มด.

มด. New Member Member

1
    0
    0
    เพื่อนๆจ้ะ อย่าลืมมามี้ทติ้งในวันศุกร์นี้นะ แล้วช่วยสรุปวันปาร์ตี้ที่ร้านอาหาร..(มีเหล้า)ด้วย จะไปวันไหนกันเอ่ย?:cool:

2. Best_KE20

Best_KE20 New Member Member

22
    0
    0
    แหมนึกว่ามดไหน

ศุกร์นี้ถ้าฝนไม่ตกไปแน่ ... ว่าแต่ไหนเอ๋ยบอกจะโทมาไง หรือว่าัยังไม่้ได้สตาร์ทรถตั้งกะเมื่อวาน

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    รู้น่า........โตแล้ว

4. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    อืม............ลองสตาร์ทดูแล้วก็มีเสียงแกกๆ ตลอดล่ะเป็นปรกติ....หรือป่าวลองถามกูรูดีกว่านะ
    ไม่แน่นใจน่ะ!
    ศุกร์นี้เจอกันแน่ๆ คอยมา2เดือนแล้วฝนตกตลอดเลยล่ะ เดือนนี้ฝนตกก็จะไปนะ
    :sad:

5. Realz

113
    2
    0
    วู๊ว ก็บอกแล้วไง ว่าโตแล้วว

แก๊ก ๆ ยังไงพี่เอ๋ยเอามาดูสิ

6. Aey.

142
    5
    0
    ก็แก๊กๆ........แกกๆๆ ไงไม่เชื่อถามBest สิ
    แล้ว........แม๊ก จะมาหรือป่าว ไม่ใช่ถึงเวลาไปขอนแก่นอีกเห็นแก่....ตลอดๆ
    เนี่ยหรืออนาคตประธานคลับ.........โถๆๆ
    :cry:

7. Realz

113
    2
    0
    อนาคตอะไรกั๊น พี่โตโดนปลดกลางอากาศ

ไปแน่ละ... ไม่เบี้ยว

8. meeting

แล้วเจอกัน

9. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ไอ้พวกตั้งกระทู้แล้วไม่มาไปเมาที่อื่น ระวังให้ดี

ขอบอกฝนตกก็ไปกันครับ

รถบางคันไม่มีปัดน้ำฝนก็ยังมา

(รอฝนหยุดก่อนถึงมา แต่จะเที่ยงคืนแล้วจะกลับแล้วมันยังมาอีก)

แล้วพบกันครับ ไม่มีอะไรหรอกบ่นไปงั้นแหละ

ปล. เบสครับ เอาอะไหล่มาให้ด้วยนะครับผมถ้ามา

10. Realz

113
    2
    0
    ไปแน่แหละ แต่เอาคันไหนไปอีกเรื่ง... วันนี้เอารถขึ้นฮอยล์ มะเร็งแดก... โช๊คแตก 4 ต้น
    ลูกยางเละทั้งคัน.... ใครใคร่มีบูท รีเทนเนอร์ บริจาค ขายถูกๆ เอาไปด้วยเด๊อ

หมดตูดดิ

11. Aey.

142
    5
    0

12. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ล้อไม่มีเลย ครับ ตั้งแต่อีส้มไปชนมาขายรัประทานไปหมดแล้วครับ

ซื้อมาฮายาชิมา1ชุดน้องเขาบอก110 เราก็ไม่ได้ลอง

ไปมากลายเป็น114 เซ็งเป็ดเลย

13. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    น่าไปจัง . .

14. Realz

113
    2
    0
    พี่สู้ 114 ก็ขายผมดิ๊ !!

15. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เฮ่ย........

ก็อยากจะไปเหมือนกันนะคะ

แต่หลังๆ ฝนตกตลอดเลยอ่ะ

คือ กลัวไปแล้วไม่มีคน เลยไม่ได้ไปน่ะค่ะ

อย่าเพิ่งโกรธหนูกันนะ >_<

16. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมกลับมาแล้น....ถ้าปลีกตัวได๋ตอนไหนจะไปหาพวกพี่ๆแน่ คิสถึงมากมาย...ม่ายได๋เจอกันซะนมนาน:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้