รบกวนนิดนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย mafialady, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    สวัสดีครับพี่น้องมาสด้า323/626ผมหนึ่ง/ข้าวแกง จาก aethailand มีเรื่องรบกวนพี่น้องสักนิดนะครับ
    เนื่องจากพวกผมจะนำของอุปโถคบริโภคไปบริจาคให้กับวัดโบสถ์ ที่จังหวัดอ่างทอง ซึ่งณ.ที่แห่งนี้ได้รับเลี้ยงเด็กกำพร้าไว้จำนวนกว่า400คน และก็ยังขาดแคลนสิ่งของเครื่องให้ อาหาร ยารักษาโรค อีกจำนวนมาก โดยพวกกระผมได้ลงกำหนดการแล้วว่าจะนำของไปให้ที่วัดในวันที่ 12 ตุลาคมถ้าพี่น้อง มาสด้า323/626และผู้ที่เข้ามาเยือนเวบแห่งนี้สนใจที่จะร่วมบริจาคด้วย เราก็ยินดีเป็นอย่างยิ่ง หรือจะร่วมเดินทางไปด้วยกันก็จะดีมาก ในส่วนท่านที่มีของจะบริจาคแต่ไม่สะดวกจะเดินทางไปที่วัดก้อติดต่อผมได้ที่เบอร์ 086-764-4422 เดี๋ยวผมจะไปรับของจากท่านถึงที่เลยครับ
    ของที่รับบริจาคเราไม่จำกัดนะครับว่าจะต้องเป็นของใหม่หรือของเก่า เรารับหมดครับ ของเล่นเด้กเราก้อรับ เสื้อชั้นในสตรีเราก้อรับ เพราะที่วัดแห่งนี้มีเด็กผู้หญิงด้วยครับและเด็กๆพวกนี้ก้อเริ่มโตเข้าสู้วัยรุ่น จึงจำเป็นต้องใช้ครับ รวมไปถึงผ้าอนามัยด้วยนะครับ (อย่าอายนะครับที่จะบริจาคของเหล่านี้)
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ร่วมกันบริจาคไว้ล่วงหน้าเลยแล้วกันครับ ขอบคุณครับ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

เดี๋ยวพวกผมจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้นะครับ

ส่วนเรื่องของบริจาคจะรวบรวมใว้ให้นะครับ

พี่หนึ่งจะได้ไม่ต้องไปวิ่งรับของหลายที่ (น้ำมันแพง):D:D:D

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ยินดีมากๆที่จะได้ร่วมทำบุญครับ

4. mafialady

235
    22
    0
    ขอบคุณน้าโอ๋และพี่น้องทุกท่านมากๆครับ ยังไงก้อขอฝากด้วยนะครับ

5. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    รับทราบเดี๋ยวรื้อๆดูก่อน

6. mafialady

235
    22
    0
    เสาร์ที่4 นี้เจอกันที่งานแดรกคลอง5 พี่น้องท่านใดสะดวกก้อนำติดมือมาด้วยก้อได้ครับ ขอบคุณครับ

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    โอเชเรยครับ

8. mafialady

235
    22
    0
    เมื่อวันที่4ตุลาที่สนามแดรกคลองห้าผมได้รับรับของบริจาคมาส่วนนึงจากน้องตั้ม Roll Rider จึงขอขอบคุณพี่น้องมาสด้า323/626 มาณ.ที่นี่ด้วยครับ แต่ถ้าวันที่12นี้มีใครสนใจจะร่วมเดินทางไปด้วยกันก้อนัดแนะกันมานะครับ ส่วนพี่น้อง aethailand เรารวมตัวกันที่ปั๊มเลียบด่วนนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้