รบกวนนิดนะครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย mafialady, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    สวัสดีครับพี่น้อง BLUEBIRD CLUB ผมหนึ่ง/ข้าวแกงจาก AE Thailand มีเรื่องจะรบกวนพี่น้องสันิดครับ
    เนื่องจากพวกผมจะนำของอุปโถคบริโภคไปบริจาคให้กับวัดโบสถ์ ที่จังหวัดอ่างทอง ซึ่งณ.ที่แห่งนี้ได้รับเลี้ยงเด็กกำพร้าไว้จำนวนกว่า400คน และก็ยังขาดแคลนสิ่งของเครื่องให้ อาหาร ยารักษาโรค อีกจำนวนมาก โดยพวกกระผมได้ลงกำหนดการแล้วว่าจะนำของไปให้ที่วัดในวันที่ 12 ตุลาคมถ้าพี่น้อง BLUEBIRD CLUBและผู้ที่เข้ามาเยือนเวบแห่งนี้สนใจที่จะร่วมบริจาคด้วย เราก็ยินดีเป็นอย่างยิ่ง หรือจะร่วมเดินทางไปด้วยกันก็จะดีมาก ในส่วนท่านที่มีของจะบริจาคแต่ไม่สะดวกจะเดินทางไปที่วัดก้อติดต่อผมได้ที่เบอร์ 086-764-4422 เดี๋ยวผมจะไปรับของจากท่านถึงที่เลยครับ
    ของที่รับบริจาคเราไม่จำกัดนะครับว่าจะต้องเป็นของใหม่หรือของเก่า เรารับหมดครับ ของเล่นเด้กเราก้อรับ เสื้อชั้นในสตรีเราก้อรับ เพราะที่วัดแห่งนี้มีเด็กผู้หญิงด้วยครับและเด็กๆพวกนี้ก้อเริ่มโตเข้าสู้วัยรุ่น จึงจำเป็นต้องใช้ครับ รวมไปถึงผ้าอนามัยด้วยนะครับ (อย่าอายนะครับที่จะบริจาคของเหล่านี้)
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ร่วมกันบริจาคไว้ล่วงหน้าเลยแล้วกันครับ ขอบคุณครับ

2. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เยี่ยมเลย ยินดีให้ความร่วมมือ เดี่ยวจัดหาก่อน ฮิฮิฮิ

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เดี๋ยวกระผมจะรวมรวมให้นะครับ..............คุณหนึ่ง

พรี่ๆน้องๆชาวbluebird club ทุกท่านที่เคารพ..................ทำบุญกันครับๆๆๆ.........เดี๋ยวประชุมกันนะครับ...........ทำบุญๆๆชอบๆๆๆ

4. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับที่ให้ความช่วยเหลือ ยังไงซะก้อขอฝากไว้ด้วยนะครับ

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    สมาชิกบลูเบิร์ดท่านใดที่จะบริจาคสิ่งของ เอาไปรวบรวมกันที่พีระดีไหมครับ :welcome:

6. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ยินดีครับ ผม

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: ครับผมมมมมมมมมมมมมมมมมม
    ยินดีครับ

8. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ดีครับ.....ได้บุญได้กุศล

9. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    จัดปายอย่าให้เสีย ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้