สงไสจะแย่ อ่ะ คับ HOT สุด ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย joey_jab, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joey_jab

joey_jab New Member Member

6
    0
    0
    ความร้อน เกือบ เต็มเกย์ คับ เครื่อง เยน เติม น้ำ ที ลิตร กว่า หม้อ พักน้ำ เต็มตลอด พาล ทำแอร ไม่เยน สงไสว่า จะเปน ปั้มน้ำ ไม่รู้ใช่ รึป่าว ใครรู้ ช่วย บอก ที คับ อ่อ ตอนเครื่อง เยน เปิดฝาเติมน้ำ จนเต็ม ติดเครื่อง จะมีฟองอากาศ ออกมาตลอด (ไอร้อน) แต่ ไม่มีคราบน้ำมัน รบกวน เทพ ช่วยแนะนำหน่อยคับ อยู่ แถว หลักสี มีร้าน ไม๊คับ :cry:

2. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    แล้วมีน้ำหยดลงพื้นไหมคับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ถ้ามีฟองเป็นที่ประเก็นฝาสูบครับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สงสัยอาการเดียวกับผมเลยครับ

5. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    ไม่รู้ใช่อาการเดียวกับของผมเมื่อก่อนหรือเปล่า มีน้ำซึมออกมาเป็นตามดตามขอบฝาครอบหม้อน้ำ เปลี่ยนเป็นทองเหลืองหายสนิทเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้