อยากเอาเบาะหนังของ si มาใส่แทนเบาะผ้าได้มั้ย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tingtongtong, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    เบาะผ้าฝุ่นมันเยอะจะไปหุ้มหนังก็แพงเลยคิดว่าจะซื้อเบาะหนังของคูเป้มาใส่แทน มันใส่แทนกันได้พอดีโดยไม่ต้องแปลงเลยหรือเปล่าครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พอดีครับ ใส่ได้ มีอยู่ซะด้วย สิ ครับ ลองติดต่อมาดูครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใส่ได้เลยครับ ถ้าซื้อคนข้างบนนี่ต่อเยอะๆเลยครับ อิอิ

4. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0

ราคาเท่าไรเหรอครับ มีไรให้บาง pm มาบอกหน่อยซิครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    สำหรับ คุณ tingtongtong มันต้อง recaro แล้วครับ อิอิ

6. tingtongtong

56
    10
    0

คุณหน่อยก็พูดเกินไปครับ recaro มันก็สวยและก็แพงเอาการผมใช้ไม่ค่อยถนอมเท่าไรที่เปลี่ยนเป็นหนังก็เพราะว่ากาแฟมันหกใส่เบาะผมมา2-3ครั้งแล้วและฝุ่นมันก็เยอะหุ่นเสี่ยๆแบบคุณหน่อยจะซื้อแจกผมมั่งก็ได้นะครับ เออฝากนิดนึงถ้ามีไฟหน้าเลฟสวยๆขอซื้อซักคู่นะครับคู่เก่ามันเหลืองๆละ ขัดมารอบนึงละไม่อยากขัดแล้ว ขอบคุณครับ

7. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    เบาะเดิมพี่ยังอยู่ป่ะ...

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ใส่ได้คับ ผมใส่อยู่คับ ได้มาตั้งแต่ตอนซื้อรถคันนี้มาเลยคับ (ซื้อมือสองมาคับ)

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได้อยู่เเว้ว

10. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    เสียดายคราบด้านหลังตัวพิงใช่ด้วยกันไม่ได้ อะ ไม่งั้นก็ไม่ต้องเสียตังเยอะ อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้