สอบถามร้านที่รับซ่อมแม็ก (Forge) ดี ๆ ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GuwaSaD, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GuwaSaD

GuwaSaD New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนสอบถามร้านที่รับซ่อมแมกซ์ ประเภท Forge ครับ

ไม่ทราบว่ามีร้านไหนรับซ่อม (ทำสี) หรือเปล่า แล้วมีร้านไหนที่ฝีมือดี ๆ แนะนำบ้างหรือเปล่าครับ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    สวนมะลิการช่างคับ อยู่แถวราษฏ์บูรณะ เข้าไปที่ร้านเดี๋ยวก็เห็นคับล้อฟอรจ์ไม่ฟรอจ์รอทำเพียบ คุณภาพคับแก้ว

4. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    สวนมะลิอีกคนคับ

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ยืนยัน สวนมะลิ อีกเสียง

เนื้อ forge หาย ช่วยท่านได้

6. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    สวนมะลิการช่างอีกเสียง....
    ซ่อมได้ยันล้อ แม็กนีเซียม เลยคับ.....
    ลองโทร.ไปคุยดูนะ 0816181500

7. GuwaSaD

GuwaSaD New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้