Kawasaki ตัวนี้ชื่อรุ่นไรหรอครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย BoonZ, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoonZ

BoonZ Guest

0
    0
    0
    ผมรู้แค่ว่ามันเป้น Kawasaki อ่ะคับ น้าผมเอามาให้ขับเล่น
    อยากรู้ชื่อรุ่น กับรายละเอียดคับ พอดีผมไม่ใช่คนเล่นรถอะครับ แต่อยากทราบไว้อ่ะครับ จะได้อย่างน้อยรู้หน่อยเราขับรถไรอยู่ โทดทีนะครับถามแบบคนโง่ ผมเองเพิ่ง 15 เอง - -" ขอบคุนล่วงหน้าครับ

2. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
  3. KUNG.SHOP

KUNG.SHOP New Member Member

6
    0
    0
    วิ่ง โคตร เลย รุ่น นี้ เคย แสด แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้