ALFA 156 น่าเล่นมั๊ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย S c a N, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    พี่ชายผมใช้อยู่ครับ...แต่ใช้น้อยมาก เพราะกลัวพัง ไม่มีตังซ่อม
    เป็นรถคันที่ 3 ของพี่ครับ เอาไว้ออกงาน ไปกินข้าวกับแฟนบ้างครับ

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สวยเหมือนกันนะครับ แต่ซ่อมแพง

3. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    ขับมันส์ครับ แรกๆไม่ชิน เปลี่ยนเกียร์จะงงหน่อยๆ
    แต่พอเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วมันส์ครับ บุคลิกมันดิบดีครับ

แต่เกียร์โหดร้ายจริงๆ ตอนแรกก็เคลิ้มอยู่พักใหญ่ โดนรุ่นพี่มาล่อด้วยค่าตัวที่แตะที่4ถ้วนพอดี
    เจ้าของเอาบิลใบเสร็จที่ไปทำมาให้ดู เลยต้องถอยดีกว่าครับ

4. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
  5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เข้าไปอ่านในลิ้งค์แล้วมันส์ดีจริง ๆ ครับ :D

6. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    เมื่อก่อนผมทำงานที่สินมั่นคงประกันภัย ตอนอบรมเขาบอกว่ารถยี่ห้อนี้บริษัทไม่รับครับ สงสัยอะไหร่จะแพงมาก บริษัทอื่นเบี้ยตงสูงน่าดู

ประสบการณ์ประเมินค่าไม่ได้ ถ้าอาจจะลองก็ขยับกรอบซักนิดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้