สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pom2550, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom2550

pom2550 New Member Member

20
    1
    0
    :)ชื่อป้อมครับผม อยู่โคราช อ.ปักธงชัย ใช้NVกระบะ ปี95โน้นครับ:)มีไรเเนะนำตักเตือนกันบ้างนะครับ

สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกคน:D

2. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ซาหวัดดีครับทุกท่านผมเปงสมาชิกใหม่เหมือนกัน ชื่อ ปุ๊ อยู่พิษณุโลกครับ ใช้nvกระบะไม่รู้ปีไหน แต่รู้ๆว่าน่าจาสิบกว่าปีแระ (รุ่นแรกเลยมั้ง) อิอิ ฝากตัวด้วยคร๊าบ

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ^^

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยิงลีต้องร๊าบบบบบ ค๊าบ:D

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีต้อนรับครับ:D

6. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ยินดีครับ

7. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เรามีสมาชิกเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว ว่าไปคลับNV เรานี้ คลับใหญ่จริง มีสมาชิกอยู่ แทบทุ๊กจังหวัดภูมิใจมั๊กๆ

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีต้อนรับครับ

9. ยินดีครับ

10. pom2550

20
    1
    0
    lสวัสดีทุกๆท่านนะครับ ไว้ว่างๆจะถ่ายภาพมาให้ได้ชมครับผม

11. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบ

12. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

13. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0

14. pom2550

20
    1
    0
    ช่วงนี้งานยุ่งๆไม่ค่อยได้เเวะมาเลยครับ เเต่ชอบนะงานยุ่งๆเนี่ยะ เงินดี......อิอิ

15. ยินดีต้อนรับครับ เป็น จัง ได๋ ซำบาย ดี บ่ nv พัทยาครับ

16. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ผมก็อยู่โคราชนะ อยู่แถวๆเซฟวัน มีปัญหาเรื่องรถหรือเรื่องไร้สาระก็โทรคุยมาปรึกษากันได้(เช่นทำช่วงล่างร้านไหนดีๆเรื่องของแต่งรถ โอ๊ยเยอะแยะครับ)อยู่ไกล้ๆกันเลย แถวปักธงชัยผมไปบ่อย(ไปจีบสาวแถวนั้น):D พี่อยู่แถวตรงไหน ในตลาดปัก หรือ แถวเขื่อนลำพระเพลิง ดีใจที่มีสมาชิกในคลับอยู่จังหวัดเดียวกันอ่ะครับ นี่ๆเค้าว่าสาวปักธงชัยมีแต่น่ารักๆใช่มั๊ย ว่างๆแนะนำบ้างขอบคุณหลายเด๊อ;)

17. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ยินดีด้วยครับ

18. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    NV Club ยินดีต้อนรับครับผม...:D

19. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0

20. pom2550

20
    1
    0
    แจ่มเลยไว้ได้รบกวนหลายๆเรื่องแน่ครับ:Dผมอยู่ในตลาดเลยครับผม ขอเมมเบอร์ไว้ก่อนนนะครับ:)

ป.ล. ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านมากนะครับที่เเวะเข้ามาทักทาย

21. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ได้เลยครับยินดีครับ เพราะผมไปแถวตลาดปักบ่อยๆ ชอบไปจอดซื้อกับข้าว จอดรถไว้ในวัด บางที่ก็ขับรถNV ไปเที่ยวในเขื่อนลำพระเพลิงบ่อยๆ ( สมตำไก่ยางเจ๊ง) ชอบไปนั่งเล่นวิวตรงเขื่อนสวยดี แล้วถ้าไปเที่ยวอีกเมื่อไหร จะแวะไปทักทายกันนะครับ เออแล้วพี่รถสีอะไรลัญษณะแบบไหน แต่งแบบไหนลงรูปด้วยเผื่อวันหลังขับเจอกันจะได้แรงเข้าไปทักทายกันถูกนะครับ

22. วันที่ 8 ไปบางแสนมั้ยครับ เย็นวันที่ 7 จะผ่านปักพอดี ว่างไปด้วยกันครับ

23. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ขอบคุณครับ:)ว่าแต่ไปบางแสนทำไมผ่านมาทาง ปัก ล่ะครับ ผมว่าบางสงบางแสนไม่ต้องไปหรอกครับ นี้เลยครับ ทะเล แต๊ แถวๆปัก สุดยอดกว่า ครับ :eek: ไหนๆผ่านมาทาง ปักธงชัย อย่าลืมผ่าน แวะเข้าไปพักผ่อน ชมวิวในเขื่อนลำพระเพลิงด้วยนะครับ เก็บไว้เป็นที่ระลึก เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ แล้วอย่าลืมเอาภาพเจ๊งๆมาลงให้คนในคลับรับชมด้วยเด๊ออออ พี่น้อง:eek:

24. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ยินดีต้อนรับครับ บ้านใกล้เรือนเคียง

8 พ.ย. บึ๊กมิตติ้งที่บางแสนครับ สมาชิกจากขอนแก่น ผ่านโคราชา ขี้นทางปักฯ ลงกบิณฑ์ฯ เฉียดแปดริ้ว ไปชลบุรีมั๊งครับ คร่าวๆ

25. :):):):):) ครับ .......... เดินทางจากขอนแก่นทางถนนมิตรภาพ( ทางหลวงหมายเลข 2 )แยกเข้า หมายเลข 304 ที่โคราชครับ จึงต้องผ่าน อ.ปักธงชัย อ.วังน้ำเขียวครับ เข้า อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนครับ ทะลุไปหา อ.พนมสารคามแปดริ้วโน้น ทีนี้จะแยกที่แปลงยาวเข้าพนัสเลยก็ดี หรือจะตรงเข้าบางปะกงตัดสุขุมวิทเลยก็ได้ ไม่ต้องสระบุรี-วังน้อย-รังสิต ครับ ผมว่าใกล้กว่านะไม่ง่วงด้วย ( ขึ้นเขา ) ผมผ่านปีกลายทาง 4 เลนใกล้เสร็จแล้วนี่ครับอีกนิดเดียว ถ้าขากลับมีเวลาเดี๋ยวแวะเยี่ยมที่ปักนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

:D:D:D:D:D:D:D

26. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ครับ..ยังไงก็ไปไหนมาไหนอย่าประมาณนะครับ โดยเฉพาะ ตำรวจแถวปักมันชอบดักจับไถเงินประจำยิ่งบนเขา แถววังน้ำเขียวนี้เลยตัวดีดักทุ๊กวันไม่เว้นวันหยุดราชการขยันมาก แล้วอย่าลืมไปเที่ยวที่ไหนเอารูปมาลงให้คนในคลับดูด้วยนะเจ้านายยยยย

27. เคยพ้อแล้วครับ หมดไปร้อย

28. จะออกจากขอนแจ่นหกโมงแลง ถ้าพี่เค้าจะรอก็จะเตรียมตังไปจ่ายยยยยยยย

29. Stamp&Stong-

Stamp&Stong- Guest

0
    0
    0
    รายงานตัว

ผมอยู่ระยองมารายงานตัวครับ
    รถผมมีอาการสะดุดเวลาจะเหยียบต่อหรือผ่อน
    ชาวยบอกที
    ขอบคุณครับ

30. ***_NASE_***

409
    13
    0
    สิ่งที่ต้องเปลี่ยนคือ 1 กรองเบนซิน 2 สายหัวเทียนชุดใหม่ ลองดูนะครับอาการนี้ผมเคยเป็นเปลี่ยนแล้วหายเน้นต้องเป็นของแท้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้