ชาวโชคชัย4 วังหิน เสนา และที่ใกล้ๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ล้างรถไหมอ่ะ

ไปล้างรถร้านเพื่อนมาคับเลย ช่วยโฆษณา(สำหรับชาวโชคชัย4 วังหิน เสนา และที่ใกล้ๆ)

ไม่มีนายแบบเอารถตรูนี้แหละ เสนา 12 นะจ๊ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2008
    G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปแล้วได้ส่วนลดพิเศษไหมอะ เพราะมันค่อนข้างไกลบ้าน
    แล้วขัดเคลือบสีเท่าไหร่ครับ กำลังหาที่ทำอยู่ด้วย
    ปล. ไม่เจอกันพักใหญ่ รถสวยขึ้นจมเลยครับ

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    น่าสน... :D:D:D
    ขอข้อมูลราคาด้วยก็ดีเลยคร๊าบบบบ อิอิ...
    เก็บค่านายหน้าจากเพื่อนด้วยยยยย.... (ล้อเล่นนะคร๊าบบบ...)

4. kwadbaa

325
    7
    0
    ขอบคุณคับ

ขอบคุณคร้าบ เดี๋ยวไปหาโปรมาให้ สำหรับ si ดีม่ะ 555

5. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    4 ประตู ด้วยได้มั้ย เสนาเหมือนกัน

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  6. kwadbaa

325
    7
    0
    ตอบๆๆๆๆ

ได้จิ ถามมาแล้วคับ โปร ล้าง 5 ครั้งแถมเคลือบสี 1 บอกว่า กวาดแนะนำมา ลองดูครับเพื่อถูกใจ

ล้างดูดฝุ่น 140 บาท

ส่วนแพคเกตลองไปคุยที่ร้านดีกว่า รู้สึกแบบเหมาปีก็มีเพราะว่าจะทำอยู่ เพื่อนผมชื่อวัด นะครับ

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ผ่านไปแถวนั้นจะขอแวะไปใช้บริการด้วยนะครับ

8. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    พี่กวาดดรูปสวยยย โครงการ ดริฟว่าไงเนี่ยย ห่างหายๆ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ูได้ยินแต่เค้าร่ำลือ ว่ารถกิ๊บสวยมาก เพิ่งเห็นในรูปส่วนตัวเนี่ย
    ว่างๆ ถ่ายมาโชว์มั่งจิ อยากเห็นๆ

10. kwadbaa

325
    7
    0

ดุมล้อพัง รถจีนแม่ง ไม่เวิร์คอ่ะ เศร้าาาาาาา :D

11. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    อ่อ ได้ครับ แต่ว่าไม่สวยขนาดน้านๆ ก็ทำมะดาอ่าๆคับๆ พูดเกิ๊นป๊ายๆๆ เด๋วลอยๆ ฮ่าๆ :D

12. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    อยู่โชคชัยครับ เดี๋ยวจะหาเวลาแวะไปครับ

13. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    อยู่แถวๆรามอินทรา.....ว่าจาไปใช้บริการงะ มีส่วนลดปะ 55

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สรุปร้านอยู่ตรงไหนของถนนคะ:rolleyes:

15. kwadbaa

325
    7
    0
    เสนา 12 งัย ตรงคอนโดสายลม เลี้ยวเข้าซอยอยู่ซ้ายมือเลยอ่ะ

16. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0

ขอบคุณครับ แล้วจะไปใช้บริการครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้