ขอเชิญพ่อแม่พี่น้อง ร่วมลงนามในการจัดมิตติ้งครับ (อยากไปเจอเพื่อนๆเพ่ๆแล้วง่ะ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D หรือว่า จะ ย้าย มา มี้ตติ้ง ที่ จ๊อบ จัดงาน ดื่มไป ดูนางงามไป วาวววววว:p

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จีอบไปไม่ได้หรอ งั้นประนามจ๊อบก่อนเลยได้มั้ยอ่ะ 555

3. gaszohol

643
    4
    0
    ผม ไม่ไป มี้ตติ้งล่ะครับ ...........................
    ผมจาไปกะจ๊อบคร้าบ ฮ่า ฮ่า เฮ้อ เฮ้อ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คัยกลับก่อนขอให้รถพังกลับบ้านไม่ได้นะครับ เหอๆ รอหนูด้วยนะค้าบบบบบ

5. gaszohol

643
    4
    0
    :D ถ้าม่ายมาโดนตืบแน่ๆนาย จ๊อบ เหอๆ 55+:p

6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สรุปจ๊อบก็ม่ายมา...ทำไงดีเนี้ยจ๊อบ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แงๆๆๆๆๆ มะมี คราย สน จายยย

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมพยายามแล้วคับเพ่ แต่กลับมาไม่ทันจิง ขอโทษเพ่น้องทุกคนใน พรรคเปอร์โย ของเราด้วยนะครับ ข้าน้อยผิดไปแล้วววววว เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้