4age20วาล์วชนเกียร์ขับหลัง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย par9695, 13 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tunmk

tunmk New Member Member

17
    0
    0
    สุดครับ

2. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    สนใจมานานมาก ตอนนี้ผมมองอีกสเต๊ป หนึ่ง แต่ยังไงพี่ยศของKEก็เก่งเหมือน
    เดิม

3. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    แจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลยครับ ไม่ต้องไปลองผิดลองถูกเอง :D

4. บอสระออย

บอสระออย New Member Member

22
    0
    0
    ผมได้ ke35 มาครับอยากวางเครื่องแต่กำลังศึกษาอยู่ครับ
    ยังไงก็อยากให้พี่ช่วยให้ความรู้อีกน่ะครับ
    ดีมากครับ

5. mamepokko

mamepokko New Member Member

21
    0
    0
    แล้ว ใส่ปากแตร แล้ว จะต้องทำยังไง กับ ท่อไอน้ำมัน ที่ไปเลี้ยง ท่อไอดีล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้