ถามเกี่ยวกับ สเกิร์ส รอบคัน p11 ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kengit, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ผมอยากจะใส่สเกิร์สรอบค้น p11 ครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะทราบร้านที่รับทำหรือเปล่าครับ อยากใส่มาก ๆ ครับ จะลงแดงอยู่แว้ววว ขอบคุณครับ

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ของแท้ ตรงรุ่นมีจำหน่ายครับ

สวยกว่าทำร้านไฟเบอร์แน่นอน

อยากได้อะไรโพสต์ไว้ เดี๋ยวมีมาหาเองแหละ รุ่นนี้หาไม่ยากเหมือนพรีเซีย 5555555555555

3. kengit

55
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ รวมค่าทำสีแล้วง่ะครับ ใครมีทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับเดี๋ยวโทรไปเองครับ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP UP ให้ครับ

อีกไม่นานได้หล่อสมใจเเน่ๆๆๆ..อิอิ

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมว่าในกระทู้ติดหมุด..ประกาศอะไหล่..ของคุณป๊อปมีอยู่ 2 ชุดนะ (ที่เห็นในรูปนะ) ลองโทรถามคุณป๊อปดูดิ...(เพราะผมก็เล็ง ๆ อยู่เหมือนกัน..อิอิ) ผมลองประมาณราคาดูนะถ้าได้ของมาครบ..ทำสี แล้วก็ติดตั้ง รวมเบ็ดเสร็จน่าจะอยู่แถว หมื่น 4 รึหมื่น 5 อ่ะ...แต่ถ้าฝีมือดี ๆ ทำสีเองได้อาจจะไม่ถึง....

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    มีให้เลือกหลายแบบครับ

ของตรงรุ่นที่เป็นของนอกเป็นพลาสติกก็มีประมาณนี้ครับ
    1.ชุดอัลเทีย-จะมีสเกิร์ตข้างตรงปลายทั้ง2ด้านจะเป็นปล้องๆเกีอบกลม,สเกิร์ตหลังมีชิ้นเล็กติดตรงมุมกันชน2ชิ้น,ด้านหน้าเป็นกันชนไฟตัดหมอกกลมใหญ่ไม่มีสเกิร์ตครับ
    2.ชุดคามีโน่-จะมีสเกิร์ตข้างแบนๆคล้ายBMW,กันชนหน้ามีช่องใต้ไฟตัดหมอก,กันชนหลังทรงบานชายล่างเตี้ย
    3.ชุดนิสโม่-กันชนหน้า+หลังดูจากกระทู้"ใครจะทำกันชนหน้า+หลังนิสโม่"ของคุณกอล์ฟได้เลยครับ
    4.ชุดอิมพุล-อะไรอีกว้า.......

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ของผมตอนนี้มีทั้ง คามิโน่ และอัลเทีย ครบๆหน้า+ข้าง ยกเว้นหลังทั้ง 2 แบบ ไม่มีของครับ

8. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    กันชนหลังตัว wp11 มีรึยังอะพี่..........สงสัยมีคนอยากได้

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ชิ้นนั้นต้องมากับรถ.......อิอิอิ

ฝันไปก่อน

10. kengit

55
    0
    0
    ขอบคุณครับ มีหลายแบบเลยอย่างนี้ต้องเลือกซะก่อนดีกว่า อิอิ เดี๋ยวติดต่อไปครับ ถ้ามีเข้ามาใหม่ up ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้