ไปเจอP11 ขายอยู่เต้นแถวหน้าบ้าน สวยมาก(เดิมๆ)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย แชมป์R10, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แชมป์R10

แชมป์R10 New Member Member

58
    0
    0
    สี บรอนเงิน เดิม มากๆ ล้อแม็กเดิม nissan ปี97 สวยๆครับ แบบเดิมๆเลย บางก๊องๆ ทั้งคัน ทุกชิ้น
    ไม่เคยทำสี ชนหนักแน่นอน ถ้าใครสนใจมาดูคงไม่ผิดหวัง ต้อง เอาแน่นอน วิ่งมา 130000 Km
    ราคาตั้งไว้ 230000 ถ้าสนใจpost ผมจะไปเอาเบอร์เต้นรถมาให้ แต่เมื่อวานไม่เห็นจอดอยู่ ไม่รู้ขายไปยัง แต่เห็นจอดอยู่หน้าโลตัส หน้าบ้านผมเมื่อวาน ไม่แน่ใจเค้าขับไปใช้งาน หรือ ขายไปแล้ว
    ส่วนตัวคิดว่ายังอยู่ครับเพราะผมพึงไปดูมา วันพุทธเอง ยังอยู่

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เอา เร้ว คราย สน จาย
    รีบไปดูเลย
    อิอิ
    ขอบคุณนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้