Meeting ประจำเดือน วันเสาร์ที่ 11 ต.ค. ร้านกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์(แผนที่ดูหน้า2กระทู้คุณRISA)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

งี้ก็เบี้ยวไม่ได้แล้วอ่ะดิตูน

2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    up up up ขอให้ไปกันเยอะๆนะจ๊ะ

3. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ไปด้วยครับ 1ที่

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    up..up...up

5. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    จะพยายาม.....ขอรับ

น้ำจะท่วมที่ฟาร์มแล้วคับ......ขอดูสถานะการณ์ก่อนนะคับ........:p
    ถ้าไปแล้วจะมีสติ๊กเกอร์ไหมคับเนี่ย.....อยากได้มากคับ:eek:

6. presea mania

presea mania New Member Member

6
    0
    0
    ไป ไป ไป ด้วยครับ

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    กิ๊ฟเล็ก

กิ๊ฟใหญ่

ตายุทธ

ตาสน

เจ้าแล็ป

และอื่น ๆ อีกเพียบ

มากันด้วยนะ

อย่าหาย

5 5 5

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอโทษครับทุกคน........งานนี้สงกาสัยผมจะขอตัวนะครับ...พอดีญาติทาง รพ.ราชวิถีจะไปเที่ยวที่บ้านผาหมอกครับ......ต้องคอยดูแลน่ะครับ

9. yuty

290
    2
    0

ไว้เดือนต่อไปก็ได้ครับพี่ยังไม่จบโปรเจคง่ายๆหรอกครับ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    นัดกันแบบนี้ เดี๋ยวทำ เดี๋ยวเลิก ไม่ได้สิ
    เดี๋ยวเจ้าตูน น้อยใจ หัวล้านขึ้นมา นี่หมดหล่อเลย ตอนนี้มันยัง ต่ะแง๊ว....ต่ะแง๊ว..ไม่เลิกเลย
    :D
    ช่วงนี้ซ้อมๆคอกันก่อนดีม่ะพี่ยุทธ วันจริงจะได้ไม่เขิลล์

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    กลับมาแล้วเหรอครับยุทธ?..เป็นงัยมั่งแดนกิมจิ??????
    พี่หม่อม...อยู่กะนายฝรั่ง..สงกาสัยจาร้องแต่เพลงฝรั่ง.....5555555....

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    5555+

พี่โจ งานนี้ อด :rolleyes:

งาน นี้ จะ มา กัน สัก กี่ คน หน๋อ :rolleyes:

13. whitebear

1,191
    11
    0
    มีสมาชิกใหม่ไปมั่งมั๊ยเนี่ย

14. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ล้างคอ รอแล้ว

15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งานนี้ คงจะ มีสมาชิก R11 อำลา ไปอีก 1 คนนะพี่ ข่าวร้ายละครับ

ยังไงจะไปให้ได้นะครับ คงไปกับพี่กิ๊ฟ

16. whitebear

1,191
    11
    0
    ทำยังกะจะกิน

จะรอดูนะ

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้าวใครเป็นอะไรอีกล่ะ???

18. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รถเป็นไรอีกอะ ตูน...:confused::confused:

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    มีแบบว่ายังหารถไม่ได้ ขอเข้าคลับก่อนได้ป่ะ
    อย่างงี้พอไหวไหมเสี่ยโอ

มี 1 ท่าน ผมกำลังหารถให้อยู่ กะว่าจะ เซอไพรท์ พี่ พรรณเอกด้วย 555 :p
    แค่นี้ล่ะ ปล่อยให้คาดเดาเอา 555

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอบคุณครับคุณหม่อม ไม่ทราบว่ารถหรือเจ้าของรถ
    ที่จะให้รอเซอร์ำไพร์ท:D:D:D

21. yuty

290
    2
    0
    กลับมาได้อาทิตย์นึงแล้วครับ

ขอบอกสาวเกาหลีสวยมากแต่น่าเสียดายผมไม่ถึงเกาหลี

เพราะเขาไม่เปิดเผยที่(ไม่เหมือนบ้านเรามีเกลื่อนเลย)

แต่ผมได้ไปนอนม่านรูดที่นั่นแล้วนะขอบอกว่าสุดยอดกว่าของไทยเยอะมากเลย

22. silver dragon

580
    2
    0
    .....ผมไม่ได้ไป..แต่ช่วยUPให้คร้าบ.........................ใกล้จะถึงวันเสาร์แล้วนะครับพี่น้อง

23. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไปไม่ได้ครับ...งานนี้..ติดงานที่มหาลัย

24. tOon`

2,324
    43
    48
    ผม คง ไม่ ไป ไม่ ได้ ซิ นะ

.... เจ็บ จิงๆ พับ ผ่า

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    กำกวมเสียจริงน้องเรา

เอ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา UPPPPPPPPPPPPPPP

26. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตูนมันไม่กำกวมหรอกพี่หม่อม

เเต่ตูนมันเดินรอยตามผมมาติดๆ

เศร้าเเทน

27. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    วันนี้จาไปมัดจำค่าห้องแล้วเน้อ up up up อย่าลืมกันนะจ๊ะ เสาร์นี้แล้วน้า

28. tOon`

2,324
    43
    48
    ครับไป

29. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ไปครับ up""""""

30. whitebear

1,191
    11
    0
    ยินดีคับ มากันเยอะ ๆ น๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้