Meeting ประจำเดือน วันเสาร์ที่ 11 ต.ค. ร้านกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์(แผนที่ดูหน้า2กระทู้คุณRISA)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไปถนนโล่งๆอีกแล้ววววว กัวใจR11 turbo คันสีทองเจงๆเล๊ย

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ฮันแน่ พี่ พัน เอก ครับ :D

แล้วสีทองนี้ รถใครอะครับพี่ :rolleyes:

พี่วินครับ ไปด้วยกันนะ พอเส็ดแล้วพาตูนไปสอนพิเศษ หน่อย เอาแบบคู่ 7 เลยนะพี่

จะไปหรือเปล่าเถอะครับ ผมกลัวไปแล้วแบบคราวที่แล้ว ผมละอยากร้องเอานะครับ

เฮ้อ

คราวนี้ ถ้าเป็นแบบคลอง 5 คราวก่อนโน่น มีงอนอะ :rolleyes:

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เอาร้านกุ้งเต้นนี้ก็ดีครับ ที่จอดรถไฮโซ มั่กๆๆ มีเกะด้วย แถมมีบัตรลดราคาน่าจะโอเคนะครับ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อ่ะได้สมาชิกแนะนำมาสองร้าน
    ร้านแรก Sea Time
    ร้านที่สอง กุ้งเต้น

ท่านประธานมีนิวาศสถานแถวนั้น น่าจะเคยใช้บริการอยู่บ้าง :D (หาเรื่องให้ท่านประธาน :D )
    ท่านไหนอยู่ย่านนั้น รบกวนช่วยลงความเห็น และแผนที่ด้วยครับ คงต้องฝากคุณ Risa เป็นธุระเรื่องแผนที่ล่ะคราวนี้

รอบก่อนไปยกครก แนะนำเองแท้ๆยังหลงซะ รอบนี้จะเหลือไหมเนี้ย 555

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอาเป็นว่าสรุปเลยล่ะกันครับ (มัดมือชกกันล่ะ)
    รอบนี้ที่ร้านกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์ เวลาก็แดดร่มลมตกล่ะกันครับ ขอเรื่องแผนที่ด้วยน่ะครับ

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อยากดูรถกันก็ไปก่อนแดดหุบ หลังแดดหุบคงต้องทนฟังนักร้องเสียงทองกันต่อ อิอิ :D

7. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    :):)...น้า..หม่อม..ผมขอไปด้วยนะ..คาบ...:):)

8. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ร้านอยู่ช่วงไหนครับพี่ บ้านผมอยู่ราชพฤกษ์ตรงปากเกร็ดอ่ะครับ ต้องขับเลยไปทาง ตลิ่งชั่น ใช่มั้ยครับ เหมือนว่าจะเลยทางเลี้ยวไป ปิ่นเกล้า นิดนึงแล้วจะอยู่ซ้ายมือรึป่าวอะครับ ไม่แน่ใจ เพราะจากสะพานพระราม4ไปถึงทางแยกเลี้ยวไปปิ่นเกล้าจะไม่มีร้านกุ้งเต้นนะ เพราะผมวิ่งอยู่แค่นี้อ่ะคระบ ต้องเลยไปนิดนึงใช่ป่าวครับ ขอบคุณครับ ไปด้วยนะครับ:p

9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตามนั้นเลยคับ

ขอจำนวนสมาชิกคราว ๆ นิดนึง

เผื่อต้องจองห้องเกะ

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    จะติดรถไปด้วยเหรอ???เอาสิ....

11. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ลุงไปด้วยคนครับพี่น้อง... น้าหม่อมอย่าลืมกรอบแอร์กับช่วยหาสติกเกอร์คลับให้สักแผ่นนะครับ
    สำหรับ คลอง 5 ขอผ่านไปก่อนเด้อ นังเมขลาคงจะเข้ากรุงเทพพอดี
    เดี๋ยวแข่ง เดี๋ยวหยุดรอฝน น้องโควิ่งเข้ารถตู้หลบฝนกันหมด คงเหลือ
    เราสองคนดูกันเองนะ น้อง mOo` ช่วงนี้ไม่รู้เป็นค้นพบตัวองว่าชอบ
    เด็กหนุ่มขับ R11 อิอิอิ:eek::eek::eek:

12. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    มาไม่ยากจ้าขับจากถ.บรมราชชนนี ก็เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ ไม่ไกลร้านอยู่ติดกับร้านปลาอยู่เย็น
    ถ้ามาจากเพชรเกษม ก็ตรงมาพอสมควร จะเห็นร้านอยู่ขวามือ แล้วก็กลับรถใต้สะพานเลย ลองเช็คจากแผนที่ดูนะจ๊ะ ต้องจองจำนวนคนคร่าวๆ จะได้มีที่จอดรถกับห้องเกะ วันเสาร์คนตรึมแน่นอน

13. BLUEprimino

584
    5
    18

ขอบคุณครับ

14. RISA

247
    0
    0
    พี่น้องค๊าบ ลองโทรไปที่ร้านมาเค้าจองที่จอดรถให้เราไม่ได้อ่ะเพราะวันเสาร์คนเยอะ แต่แอบจองห้องเกะไว้ห้องนึง จุได้ 20 คน เหมา 1000 บาทเริ่มตั่งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป ถ้าไปพร้อมกันน่าจะจอดได้นะส่วนห้องเกะถ้าคอนเฟิร์มต้องเข้าไปมัดจำก่อนล่วงหน้า 3 วันก้อถ้าตกลงโอเคกันร้านนี้แน่นอน หนุ่ยไปจองให้ได้จ้ะ

15. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    โอเค คอนเฟิร์ม !!! ...ให้หนูไปด้วยน้าค้า.....1 คน

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    1 ทีครับ

แต่ไปหลัง พระอาทิตตกดีก่า 5555+

17. whitebear

1,191
    11
    0
    ขั้นต่ำ 1 ที่ อย่างมาก 2 ที่คับ

ขอบคุณ คุณหนุ่ยนะคับที่เป็นธุระให้

ยังไงก็ฝากจองห้องเลยแล้วกันนะคับ

ไปกันชัวร์

18. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

จัดไปครับ :D:D:D

19. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ขอบคุณครับ สำหรับแผนที่ :):D:)

20. PeMhom

1,163
    3
    0

ท่าน PR เราสงสัยจะ พิมพ์ผิด ห้องขนาด 20 คนกำลังดีเลยครับ

พอจะนึกออกแล้วว่าร้านจะอยู่ประมาณไหน

รบกวนคุณหนุ่ยเป็นธุระจองร้านให้ด้วยครับ

ห้องที่จองได้เวลา 6 โมงเย็น สมาชิกท่านใดสามารถมาได้ก่อน
    ไว้มาเจอกันที่ลานจอดรถของร้านก่อนเวลาได้น่ะครับ
    ไว้จะส่งท่านโอไปรับหน้าก่อน 555 :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2008
  21. PeMhom

1,163
    3
    0
    กิฟท์ใหญ่หายไปไหน ???
    งานนี้ใครล๊อคคอกิฟท์ใหญ่ ติดรถมาได้บ้างครับ จับยัดติดรถมาด้วยสิ
    ผมว่าเราเริ่มจะรวมตัวกันติดแล้ว รอบนี้มาสุมหัว เริ่มงาน Web Site ของเราเองเลยดีกว่า ช่วยๆกันไม่น่าจะยากเกินกำลังเราน่า......

22. RISA

247
    0
    0
    จองให้แล้วจ้า ห้อง K16 เป็นห้องริมสุด ถ้าเราไปกันเร็วให้เอารถไปจอดหน้าห้องได้เลยจ้ารีบไปกั๊กที่จอดรถกันก้อดีนะคะตอนเข้าไปบอกเบอร์ห้องด้วยน้า จาได้จอดรถใกล้ ม่ายงั้นเดินเหนื่อยไม่รู้ด้วย ขาไปไม่เท่าไหร่ ขากลับท่าทางจะลำบาก อิอิ

23. BLUEprimino

584
    5
    18
    ตากิ๊ป ติดหมุด ดันขึ้นไปข้างบนให้ด้วยดิ......

แล้วก็มาด้วยนะวันที่ 11 นี้ มาคุยเรื่อง website สักทีนะครับ

24. tOon`

2,324
    43
    48
    คราว นี้ ใคร เบี้ยวๆ นะ

นึก ถึง ชื่อ นี้ ไว้ RISA พี่ เขา จอง ให้ แล้ว นะ ครับ อย่า ให้ เสีย นะ ครับ !

25. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    จัดไปเลยคับ.........1 ที่......อิอิ ถนนโล่ง ๆ ไปด้วยกันดีป่าวเจ้าตูน

26. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมไปด้วยครับ 1 ที่ ขอบคุณครับ

27. whitebear

1,191
    11
    0
    เกะ เกะ เกะ

28. tOon`

2,324
    43
    48
    จัด ห้ายยยยยยยยยยย

555+ จะ ว่า ไป นะ งานนี้ ใคร เบี้ยว นะ นึก ถึง ชื่อ นี้ ไว้ นะ ครับ RISA :D ถ้า ใคร นัด ไว้ แล้ว ไม่ ไป นะ :rolleyes:

รายชื่อผู้ที่ต้องไปแน่นอน
    - พี่โอ
    - พี่บุค
    - พี่โตน
    - พี่ป๊อป
    - พี่วิน (....ไม่มามีงอนอะ ! แล้วพาไปสอนสกิวต่อด้วยนะครับ)
    - พี่หม่อม
    - พี่โจ (เดี๋ยวน้องจัดให้พี่ Uncen เลยนะ)
    - พี่ตาม
    - ป๊อป

ไปกันเยอะๆนะ ห้อง 20 คน มันเต็มยากนะครับ (คลับเรา)

อยากให้สมาชิกใหม่มาเยอะๆนะครับ ไม่ต้องกลัว ผู้ชายไม่ต้องกลัวคลับเราไม่มีกระเทย ผู้หญิงไม่ต้องกลัวครับ คลับเราหล่อๆเยอะ :rolleyes:

29. BLUEprimino

584
    5
    18
    ดันหน่อยครับ

30. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    วันมีตติ้ง ผมมีสำลีไปจำหน่ายครับ

เผื่อต้องอุดหู 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้