จะทำสี EG 4 DOOR ใหม่จากเขียวหัวเป็ดเป็นสสีอาไรดี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย tawichat, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tawichat

tawichat New Member Member

2
    0
    0
    เล็งไว้สีขาวแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนและสีเหลืองสปูน ช่วยแนะะนำทีครับ และขอรหัสสีของสีที่แนะนำมาด้วย
    เหลืองสปูนรหัสอะไรครับ

2. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ขาว Type-R รหัส NH-0
    ส่วนเหลือง Spoon นี่ Y-56 ป่าว (ไม่แน่ใจ)
    ยังไงรอพี่ๆ เหลืองๆขาวๆ มาตอบอีกทีละกันคับ

3. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ทำสีไหนก็สวยหมดอ่ะครับegนี่

4. ปอนด์

ปอนด์ New Member Member

21
    0
    0
    เชียร์ NH-0 เหมือนกัน

5. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    ใจเดียวกะผมเลย
    สีเดิมเขียวหัวเป็ด อยากทำอยู่ 2 สี

1. ขาวไทร์อาร์
    2. เหลืองสปูน

ยังเลือกไม่ถูกเลย เอาเป็นว่าขาวสวยแบบเรียบๆ เหลืองสวยแบบเด่นๆ เลยคับ
    ทีนี้ต้องการแบบไหนก็ตัดใจทำเลย อิอิ

6. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    เบอร์สีครับ ลองเลือกดูว่าชอบสีไหน

7. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    เชียร์เหลืองครับ เหลืองสปูนแต่ให้ออกเหลืองมากกว่าหน่อย
    เพราะเหมือนๆ เหลืองสปูนจะออกส้มๆอ่ะครับ
    แหล่มเลย

8. I3ank

I3ank Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาเรื่องสี ติดต่อ ธิติมา บอร์ดี้ เซอร์วิส ได้นะครับ

02-9230379

ราคาเป็นกันเองหรือจะนำรถเข้ามาดูสภาพก่อนได้นะครับ

ช่างประสบการณ์สูงจากศูนย์ Benz ครับ

9. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    เชียร์สีขาวครับ

10. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ขาวเยอะแล้ว เชียร์สีแดงสดแปร๊ดๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้