ท่อแอร์ออกหลัง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย BaT, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    อยากทราบการติดตั้งครับยากมั้ยครับแล้วต้องดัดแปลงอะไรหรือเปล่า

2. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ไม่ต้องดัดแปลง แต่พรมพื้นต้องเป็นของตัวนอกอ่ะคับ
    เพราะพรมพื้นบ้านเรา มันไม่มีรูให้ช่องแอร์ออกอ่ะ
    ยังไงรอพี่ๆ เค้ามาตอบอีกทีคับ

3. G EG9

G EG9 New Member Member

30
    0
    0
  4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ใส่หน้าเต็มอยู่หรือปล่าวครับ ทราบมาว่าใส่กะหน้าเต็มไม่ได้(ไม่แน่ใจนะ)

5. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ผมใส่อยู่คับ ใส่กับท่อแอร์ออกหลังได้ ไม่มีปัญหาอะไรคับ :)

6. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ok เลย เดี๋ยวใส่มั่ง :)

7. bcp

bcp New Member Member

32
    3
    0
    แล้วเราตัดพรมเองได้ไหมครับตรงรูออกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้