หาซื้อกระจังหน้ากันที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ADEBAYOR, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ADEBAYOR

ADEBAYOR New Member Member

36
    4
    0
    รถน้องผมปี97ครับจะหาซื้อกระจังหน้าที่มันเป็นตาข่ายที่มันติดกับฝากระโปงได้ที่ไหนครับไม่รู้เรียกถูกรึเปล่าน่าจะเรียกกระจังหน้านะพอดีซื้อมาแล้วมันไม่ค่อยแนบสนิดเลยเหยินมากสงสัยซื้อผิดรุ่นรึเปล่าไม่ทราบหาซื้อได้ที่ไหนครับราคาเท่าไหร่

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    หมายถึงกระจังหน้า Type R รึปล่าวครับ ???

หากอยากให้แนบๆสวยๆคงต้องหาของแท้ใส่ละครับ

3. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    จิงๆ เห็นว่ามันมีวิธีติดนะครับ

แบบ ประมานว่า ไส่น้อตเองประมานนี้อะคับ

(ของปลอมมันจะไห้แต่ น้ตลอคบนมา แต่ไม่ไห้ล่างมา ต้องไห้ร้านดีๆ เขาทำไห้อะครับ ไส่เพิ่มไห้...)

แต่ถ้า อยากได้เนียนๆสวยๆ ก้ ของแท้เลยคัฟฟ แต่แพงหน่อยนึง...

^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้