อยากถามความเห็นหน่อยคับ! รูปมาใหม่ๆคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย wuti, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuti

wuti New Member Member

21
    0
    0
    ตามที่ทุกคนเรียกร้องคับรูปมาใหม่ๆคับ
    หวัดดีคับพี่ๆ น้องๆ พอดีผมมีรถ rt 81 อยู่คัน เป็นของพ่อผม ปัจจุบันผมไม่ค่อยได้ขับคับ นานๆจะขับที ส่วนมากจะสตาร์ทอยู่กับที่มากกว่า แต่ผมก็ดูแลตลอดล้างและเช็ด รถไม่มีปัญหา มีแค่ลูกปึนไดชาร์ทแตกเท่านั้น ปัจจุบันจอดอยู่หน้าบ้านมีสแลมบังแดดอยู่ แต่ก็สีซีดไปบ้างคับ และตอนนี้เกิดปัญหาเนื่องจากพี่ชายซื้อรถมาอีกคัน ปัญหาเลยตามมา เพราะที่จอดไม่มีแล้วไม่รู้จะทำยังไงดี เพราะในซอยที่จอดเต็มหมด จึงต้องตัดสินใจขาย อยากให้คนที่รักและสนใจมาเอาไปใช้ บอกได้เลยไม่ต้องซ่อม ภายในหุ้มแล้ว ขับสบายแอร์เย็น อยากให้เฉพาะคนชอบจิงๆ ผมก็ชอบอยากเก็บไว้ใช้ยามว่างๆแต่เนื่องจากไม่มีที่จะจอดแล้ว สนใจก็มาคว้ามาได้เลยคับ ราคาพิเศษ 25,000 บาท ทะเบียนไม่ขาดคับผม เดิมๆ หมดคับผม
    โทรมาได้เลย 086-3162687 วุฒิคับ
    ถ้าไม่สนใจก็ไม่เป็นไรคับแค่อยากให้คนที่ชอบรถเก่ามาเอาไปดูแลเท่านั้นเอง ขอบคุณคับ
    ถ้าดูรูปไม่ได้โทรแจ้ง หรือตอบด้วยคับจะได้ปรับปรุง

ไม่รู้ว่าสวยถูกใจใครบ้างเปล่าคับ ผมรับรองว่าได้ไปไม่ผิดหวังคับดีจิงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2008
  2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามครับ

สวยทั้งภายนอกและภายในเลยนะเนี่ย ขอให้ขายได้และเจอกับผู้ที่ชื่นชอบรถรุ่นนี้ด้วยนะครับ :D:cool:

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    น่าสนใจว่าจะเอาเองนะแต่ปรึกษากันก่อน

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ไม่มีรูบ ตอนกลางวันเหรอครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปมืดไปหน่อยอ่ะครับ ขอให้เจอเนื้อคู่เร็วๆ นะ

6. wuti

21
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจนะ ผมจะลองถ่ายรูปตอนกลางวันมาให้ดูใหม่ละกัน ถ้ามีคนที่ชอบจิง ก็เชิญมาดูและหอบไปได้เลยนะคับ

7. wuti

21
    0
    0
    รู้สึกว่าคลับนี้จะมีรถกันครบทุกคนนะคับ ไม่มีใครพอจะสนใจเอาลูกน้อยผมไปเลี้ยงดูบ้างคับ

8. wuti

21
    0
    0
    มาขอความช่วยเหลือต่อไปคับผม

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ลองลงภาพตอนกลางวันดูซิครับ เผื่อจะจุดประกายให้ผู้ที่สนใจจริงครับ

10. wuti

21
    0
    0
    ขอบคุณคับ จะพยายามจัดมาให้คับ

11. wuti

21
    0
    0
    พรุ่งนี้ได้เจอแน่นอนคับรูปตอนกลางวัน เออลืมบอกไปว่าพวงมาลัยเดิมๆ นะคับ 3 ก้าน อย่างสวย

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอให้ขายได้เร็วๆนะครับ เอาใจช่วยครับ:)

13. wuti

21
    0
    0
    โทรที...พอดีกล้องไม่อยู่เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงให้อีกที

14. wuti

21
    0
    0
    อัพต่อไปคับผมพี่น้อง

15. wuti

21
    0
    0
    อัพต่อไปเด้อ

16. wuti

21
    0
    0
    ทุกคนช่วยหน่อยคับ

17. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    โห้ย 25000 ถูกมากนะเนี่ย

18. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เห็นรูปตอนกลางวันแล้ว สภาพดีมากเลยนะครับ ล้อสวย ๆๆ

19. wuti

21
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ตอบคับ สนใจก็โทรมาสอบถามได้เลยนะคับ จำเป็นต้องขายเพราะไม่ค่อยมีเวลาใช้มันเลยคับเสียดายคับ

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ใครรักรถเก่ารับไปดูแลต่อหน่อยครับ...............................

21. wuti

21
    0
    0
    มาอัพกันต่อคับเผื่อสนใจ

22. wuti

21
    0
    0
    ใครสนใจไปดูแลต่อบ้างคับ ขับสบายคับ ราคาไม่แพงด้วยคับ เดือดร้อนมาก ไม่มีที่จอดแล้วคับ พี่เอารถมาแล้วต้องเข็ญรถเข้าออกตลอดเลยคับ

23. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    รุ่นเดียวกับผมเลยครับ

ชอบมากๆเลย ครับ

แต่สภาพดีกว่าผมมากครับ

24. wuti

21
    0
    0
    มารับไปดูแลหน่อยซิคับ อยากให้ไปดูแลดีๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้