------->รูปสนามเทพนคร[มหาชัย]และทางไปสนาม&มีบ่อน้ำมัน95ระหว่างทางมีบ่อเดี๋ยว--มีรูปเยอะ อิอิ<-------

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TAKUMI_RPS13, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    ขับผ่านทีไรก็พยายามมองหา

ที่แท้อยู่ตรงนี้นี่เอง

น่าจะมีป้ายปักบอกหน่อยเนอะ:D

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถนน ไปสะดวกใช้ได้น่ะ

แต่ว่า งานเข้ามั้ยเนี่ย

3. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    งานเข้า.........:eek::eek::eek:

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เยี่ยมครับ อุตสาห์ถ่ายรูปมาให้ดู

ขอบคุณหลายๆๆ

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่เสร็จ เสร็จ ไม่รู้??????????

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ได้ลุ้นกันล่ะครับ แถมมีเสียวนิดๆๆ

7. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    อะโห........นึกว่าอยู่ตรงไหน ผ่านก็มองแล้วมองอีก

เอ๊าตรงนี้เองเหรอเนี่ย นึกว่าจะสร้างโรงงานหรือนิคมจะขึ้น

ขอบคุณสำหรับภาพครับ (เสร็จทันมั๊ย)

.......ไกลจัง ตั้ง 90โล แน่ะจากบ้าน.........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2008
  8. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    ก็นะ...ใกล้ๆไว้ค่อยตัดสินใจก็ได้...แต่ดูแล้วกว้างมากๆเลย...

9. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    คงต้องรอทางผู้จัดล่ะครับว่าเค้าจะจัดที่ไหน

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Thank ครับ
    อุส่า ไปถ่ายมาให้ดูกัน

11. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ที่ เ ส ร็ จ ทั น ค ง จ ะ เ ป็ น เ เ ค่ เ เ ท ร็ ค ที่ ใ ช่ เ เ ข่ ง

ส่ ว น พิ ท ค ง ไ ม่ ทั น . . . . เ เ ต่ ก็ ไ ม่ เ เ น่ น่ ะ เ ผื่ อ ท า ง ส น า ม สั่ ง บ ล๊ อ ก สำ เ ร็ จ รู ป ม า ก็ อ า จ จ ะ ทั น

12. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    ขอบคุณครับที่เอามาให้ชมกัน

13. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    ขอให้เสร็จทันล่ะกันคับ คงอลังการน่าดู

14. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ยังไงก็ทัน ถ้าไม่ทันงานยาวแน่...................................แต่ยังไงก็ทัน ดูภาพนี้อาจไม่ทัน ก็เหมือนตอนคลอง 5 พอทำจริงๆ ใช้เวลาแป๊บเดียวเอง อย่าลืมดิ ให้เวลาเขาหน่อย พื้นที่ตั้งเกือบ 120 ไร่ ใหญ่เอาการ อยู่น๊า

15. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยัง เว้ง ว้าง ว่าง เปล่า อยู่ เรย แต่ก็อยากให้เสร็จทัน
    คลอง5 ขยาย แทรค ทัน รึเปล่า ครับ

16. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตอนแรกนึกว่าเสดแล้ว เหลือแต่เก็บความเรียบร้อย

อันนี้มันเพิ่ง เกรดดินเองนี่ครับ สู้ๆ ละกัน

17. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    งานเข้าเลย - - อิอิ จัดไปยาวววววววว

ถ้ามีอะไรคืบหน้ากว่านี้จะ ถ่ายมาให้ดูนะครับจบข่าว

ขอบคุณทุกท่านที่+ให้นะครับ

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

tank ถูกใจสิ่งนี้
  18. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    พื้นเดิมมันเป็นนาเกลือนะครับ ความแน่นของดินมันเยอะกว่าอยู่แล้ว

ผมว่าที่มันเป็นยังงี้ เพราะคอยหมดฝน แล้วเทปูนทำพื้นมั้งรับ

แหม...........ฝน อะไรจะห้ามได้ จริงมั้ย

19. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ไกล้จังอีกนิดเดียว ไปเล่นน้ำทะเลได้ละ
    ขอให้เสร็ดไวละกันๆๆๆ

20. ดูรูปเหมือนปรับพื้นอยู่ เดี๋ยวเทฟูตติ้งไม่นาน น่าจะจบ ทันแต่ไม่100เปอร์เซนก็ขอให้ดีที่สุดละกันครับ อยากเห็น มาตราฐานระดับโลกด้วยคน :)

21. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้าไม่ทันผมว่าดีนะ จะได้เลื่อนไปวันอื่น เดือนอื่น ที่จะไม่ชนกัน ย้ายวันเพราะเหตุผลทางเทคนิคเนื่องจากสนามไม่เสร็จสมบูรณ์ ยังดีกว่าย้ายวันเพื่อมาจัดงานชนกันนะ

22. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    ตอนแรกนึกว่าเสร็จแล้วซะอีก

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กร๊ากกกกกกกก:p

24. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ข้างในอาจจะเสดแล้วก้อด้าย

อิอิ

เปนกำลังใจให้เสดไวๆค่ะ อยากเหนสนามใหม่เหมือนกัน ตื่นเต้น อิอิ

25. Re Amemiya

Re Amemiya New Member Member

57
    2
    0
    ส่วนตัวคิดว่าถ้ารอหมดฝนน่าจะมีอะไรดีๆให้ดูมากกว่านี้ ครับ ส่วนเรื่องความสมบูรณ์ คงไม่ถึง 100% แต่ถ้าถึงก็เก่งมากๆครับ เอาแค่ track สมบูรณ์ มีที่นั่ง ห้องน้ำ ก็พอแล้วครับ

26. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    รอชมครับ ผมคนนึงล่ะว่า เสดไม่ทันแน่ๆ

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สนามนี้ใกล้กว่าสนามคลอง 5 อีก

พอดีอยู่ฝั่งธน

28. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ใกล้ๆกับที่ผมไปแข่งเรือเลยอิอิ ถ้าไม่ทันวิดน้ำเข้าแข่งเรือก่อนก้อได้คับอิอิ
    ถ้าที่เหลือนะคับแนะนำว่ากันที่กว้างสัก10เมตรยาวขนานตลอดแทร็ค ใส่น้ำ
    ลึกสัก1เมตร รับรองว่ามีเรือไปจับเช็งกับรถแน่นอนคับอิอิ ฝั่งเรือทุ่มไม่อั้น
    แน่นอนคับ นี่แหละสนามในฝันของผมเลย(ถ้าทำสนามแข่งเรือด้วยอ่ะคับอิอิ)
    ส่วนสนามก้อขอให้กำลังใจคับ เสร็จไม่ทันก้อไม่เป็นไรคับ ช้าแต่ดีและได้
    มาตรฐานเป็นพอคับ ให้กำลังใจทีมงานคับ

29. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    จะเสร็จไหมคับเนี่ย

30. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้