รบกวนท่านผู้รู้ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย tumturbo@, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumturbo@

tumturbo@ New Member Member

3
    0
    0
    ผมใช้ KE25วางเครื่อง 4 ag-e ครับ
    1.กันชนหน้าหลังใช้ของ ke20 ได้รึเปล่าครับ
    2.ฝาครอบโคมไฟหน้าใส่แทนกันได้รึเปล่า หาซื้อได้ที่ไหนครับ
    3.กระจังหน้า KE25 ใส่ของรุ่นไหนได้บ้า

รบกวนก่อน 3 ข้อครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.......มือใหม่จริงๆครับ

2. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    25

มีเพื่อนและ

3. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    25

มีเพื่อนและ

4. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมก็อยากได้ชุดหน้ายักษ์มาใส่เหมือนกันครับ แต่เท่าที่ดูมาไม่ครบ ก็เลยว่าจะใส่หน้าตรงไปอ่ะ

5. tumturbo@

3
    0
    0
    สรุปแล้วมันใช้อะไหล่ KE20 ได้รึเปล่าครับ เช่น
    กระจังหน้า กันชนหน้า-หลัง
    ฝาครอบไฟหน้า

ผมใช้ KE25 อยู่ครับ ช่วยตอบผมหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับท่าน
    :eek::eek::eek:

6. Best_KE20

Best_KE20 New Member Member

22
    0
    0
    กันชนหน้าหลัง ผมคิดว่าน่าจะใช้ด้วยกันได้นะครับ

เรื่องกระจังหน้า คิดว่าไม่ได้ครับ ... ถึงได้ก็ไม่แนะนำครับ ผมว่ามันไม่สวย

กรอบไฟหน้า น่าจะใช้ด้วยกันได้นะครับ แต่ก็ไม่แนะนำถ้าอยากเดิม ๆ ก็ถอดเอาไปเทียบดีกว่านะครับ

7. tumturbo@

3
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับท่าน กระจ่างเลยครับ ไอ้ทีจะให้ถอดไปเทียบก็ไม่รู้จะไปถอดที่ไหนครับ เพราะมันไม่มีให้ถอดแล้วครับ ได้รถมาก็ไม่ค่อยจะสมประกอบครับ ค่อยเก้บเกี่ยวไปทีละชิ้นสองชิ้น เดี๋ยวก็คงจะแล่มเลย.....ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำแนะนำ

8. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    กระจังหน้าของ20.ใส่กันได้ครับกันชนก็ใส่ได้ครับแต่ไม่ค่อนสวยครับพื้นฐานรถเดี่ยวกันกับ20

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้