ขอความกรุณาแนะนำร้านติดเครื่องเสียงให้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mixerremix, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mixerremix

mixerremix New Member Member

11
    0
    0

สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน
    คือว่าผมเอารถไปติดแก๊สมาอะครับ เค้าเอาแอมที่อยู่หลังรถออกไปหมดแผงเลยครับรวมทั้ง
    ตัดไฟเครื่องเสียงผมด้วยอะครับ (จริงๆ ก็ต้องเอาออกนั้นแหละครับเพราะมันบังทังแก๊ส) เรื่องของเรื่องคือว่า ผมจะเอาแอมไปติดไปในกระโปรงรถเหมือนเดิมอะครับ แต่ไม่ทราบว่าร้านที่จะเอาไปติดครับ ก็เลยแวะไปที่ ร้านThe Absolute sound ครับ ให้เค้าพี่ราคาถึงกับอึ้งเลยครับ ตั้ง 8,000 บาท แค่จะให้เค้าเดินสายไฟมาต่อกับแอมเนี่ยนะครับเพิ่มตังค์อีกหน่อยก็จะได้ของใหม่เลยไม่ดีกว่าหรอครับ ก็เลยอยากรบกวนทุกท่านแนะนำร้านประจำที่ทำเกี่ยวกับเครื่องเสียงอยู่อะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยู่เเถวไหนครับยังไงลองไปร้านพี่บุ๊คดูก็ได้ครับ

ร้านพี่ในคลับเราเนี่ยเเหล่ะครับ

081-901-2314 ร้าน SWEET AUDIO ครับ

ลองโทรไปคุยกะพี่เค้าก่อนได้ครับ...อิอิ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยู่แถวไหนครับ
    ถ้าภูมิลำเนาแถวศรีนครินทร์ แนะนำ สวีทออดิโอ ครับ ราคากันเอง งานเนียน รับรองเลย

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ร้าน Sweet Audio อีกเสียงคับ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    โทรมาปรึกษาก่อนก็ได้ครับ

ยินดีดูแลให้ครับ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รถผมใกล้ได้ไปหา ตาบุ๊คแล้วละ
    อิอิ

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

มาเลยๆ เดี๋ยวจัดให้เป็นพิเศษ

ผมถนัดทำเครื่องเสียงรถแรงๆอยู่แล้ว

ฮ่าๆๆ

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เครื่องเสียงรถเเรงๆๆ ต้องระดับหลักล้านครับ

.....จัดไป อิอิ

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ร้านคุณบุ๊คอีกเสียงครับ..แน่นอน...ผมเคยโพสเข้ามาถามเรื่องแอมป์ขับเสียงเบสไม่ออก..แค่บอกอาการยังรู้ว่ามันเป็นอะไร..ผมลองดูตามข้อสันนิฐานของคุณบุ๊ค...ได้ผลครับ...ตอนนี้เปิดโวลุ่มแค่ไม่กี่ขีดหูก็แทบแตกแล้วครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้