รถใครอะ ที่ออกรายการ "นาทีฉุกเฉิน" อะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย psYchosis, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    แอบเห็น เอิ๊กๆ ES 03 สีดำล้อแมงมุม นี่มันเท่จริงๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
    ed_mark ถูกใจสิ่งนี้
  2. eak_cfc

eak_cfc New Member Member

17
    1
    0
    เจ้าของชอบมากินข้าวแถวรัชดา เลยโดนจับแล้วครับ :D

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    นาทีฉุกเฉินมั้งครับพี่โอ๋ไม่ใช่วินาทีฉุกเฉิน.....:D

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ จ้ า ข อ ง อ อ ก ม า ร า ย ง า น ตั ว ห น่ อ ย

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อ้าวท่านเจ้าของรายงานตัวด่วนคร๊าบบบบบบบบบบบ

6. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ใครเอย

7. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ไม่เห็นติดสติ๊กเกอร์คลับนะ
    แต่แอบเห็นว่ามีสติ๊กเกอร์พี่หนึ่งติดที่หน้ากระจก

เห็นใช้ถ่ายทำรายการนี้หลายรอบแล้ว แต่ละรอบนี่แต่งเนียนขึ้นๆ อิอิ

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อยากเห็นจัง ว่าคันไหน

9. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับของใคร ผมก็ได้ดูครับ สวยดีคับ

10. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    อยากดูด้วยคร้าบ

11. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    เข้ามาดู........................................ด้วย

12. xenshiro

xenshiro New Member Member

14
    1
    0
    รถของคุณกล้วยหรือเปล่าครับบ

เดี๋ยวถ้าได้เจออีกจะลองถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ว่าใช่หรือเปล่าครับ

น่าจะใช่นะ เพราะ รถทีมงานออกประจำ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2008
  13. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    อยากเห็นด้วยคนครับ

14. รายงานตัวแล้วค่ะ

เป็นเจ้าของรถ civic es 03 สีดำที่ออกรายการนาทีฉุกเฉินค่ะ
    สนิทกับทีมงานรายการนาทีฉุกเฉินค่ะ เลยได้ออกหลายครั้ง
    ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ

15. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ดีจังคับ

เหมื่อน โชว์รถไปในตัวเลย อิอิ

16. xenshiro

xenshiro New Member Member

14
    1
    0
    เจ้าของมาแล้ว แฮะๆ คนนี้สนิทกับทีมงานมาก อิอิ

17. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    เท่ ราเบิดเลยคับ

18. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    เอารูปรถมาโชว์หน่อยคร้าบบ..ม่ายได้ดู..แต่อยากเห็นรถคร้าบบท่าน..

19. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    น้านน่ะซิใครอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้