ถามเรื่องแจ้งหลังคาครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย simmax, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    ซื้อรถมือสองมาพร้อมหลังคาอยากไปแจ้งลงเล่มต้องเตรียมหลักฐานอะไรบ้างพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. เท่าที่รู้น่ะ เตรียมสำเนารถ+สำเนาบัตรประชาชน +พร้อมเงิน:D:Dแล้วก็ยิ้มหวานๆเท่ๆๆ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=531625

3. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    เรื่องเกี่ยวกับหลังคาตามพี่จินได้เลยครับแกเก่งครับ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แก เก่งหรือ แก แก่ อะ ช้าง คิคิคิคิ:p

พี่แอบก่อน นะช้าง 55555

5. chang nv

269
    10
    0
    5555 พี่แจ็คก็นะ.......ว่าไปเลื่อย

Kobkero ถูกใจสิ่งนี้
  6. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
  7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เรื่อย<<<<เขียนแบบนี้น้อง ช้าง:D:D:D:D คิคิคิคิ

8. chang nv

269
    10
    0
    อิอิ ตกภาษาไทยอีกแล้วเรา:D:D

9. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    จะเอาให้ขาดเลยหรอคับ เลื่อยอิอิ

10. แหม ไม่มาแค่แป๊บเดียว เผาเราใหญ่เลยน่ะ เอาไว้เจอตัวเป็นๆๆก่อนน่ะ คุณเด็กๆ ที่ไม่แก่ทั้งหลาย

11. ส่วนน้องแจ๊ค ผ่านถนนศรีนครินทร์แยกหน้าหมู่บ้านกีฬาอ่ะ ระวัง.............:mad:เจอเมื่อหร่ายน่ะ.:mad:.........ว่าจะซื้อพรมแบบกะดุมซักกะหน่อย...เปลี่ยนใจล่ะ

12. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    หวายๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ พี่สาว งอลลล :p:p

:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้