มีใครอยู่ฝั่งธนมั่งคับอยากเข้าคลับอ่ะคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย น้องมิว, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องมิว

น้องมิว New Member Member

11
    0
    0
    ผมอยู่ฝั่งธนแถวๆจรัญ ใช้KE30 เก่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ม่ายรู้จะอยู่ในคลับกะพวกพี่ๆได้ไหมคับ...

2. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ไกลสถานที่มีตติ้งอย่างมาก ถ้ามีโอกาสก็มามีตตติ้งกันนะครับ

3. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมอยู่งามวงศ์วานคะรับ(แต่ตอนนี้อยู่บางปะกง)......มามิตติ้งเลยครับใกล้นิสสสสเดียว.....อิอิอิ

4. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ผมอยู่ แถวๆ ทุ่งครุ ครับ พระราม 2 มีทติ้งที่ไหนครับ พี่ๆ

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    555 ผมอยู่ ตลิ่งชัน ไกลกันจริงๆนะเนี่ย แบบว่ารถยังไม่เสร็จ อยากได้ของแต่งอีกหน่อยว่ากันไปครับ

6. TAZ

TAZ New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่จรัญ 75 ครับ ... มีมิตติ้งที่ไหนครับ

7. น้องมิว

น้องมิว New Member Member

11
    0
    0
    ผมอยู่บางขุนนนท์อ่ะคับบบบบบ

8. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ผมอยู่นครปฐม วิ่งอยู่สาย5ครับ หนีรถติดมาหากันบ้างก็ได้น๋อ

9. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมไปส่งแม่***ไปเรียนศิลปากร พอดีอาจจะได๋เจอกันนะคะรับ......หุหุหุ:D:D:D

10. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ศิลปากรไหนครับแถวบ้านผมเลยนะนั้นอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้