ยาง Bridgestone B391 ใครใช้อยู่บ้างครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Ghost Riders, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ghost Riders

Ghost Riders New Member Member

11
    0
    0
    ผมจะเปลี่ยนยางใหม่ จาก Goodyear GT 3 ไปเป็น Bridgestone B391 ซีรี่ส์ 175 70 R 13
    ยางรุ่นนี้เป็นยังไงบ้างครับ น่าใช้ไหมครับ ขอบคุณครับ

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เคยใช้ครับ พอได้ครับ ราคาไม่แพง

3. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    เป็นยางเกรดต่ำ ของ บริดสโตนครับ แท็กซี่ใช้กัน ถ้างบน้อย ก็เล่นได้ไม่ว่ากัน

4. ters

ters New Member Member

13
    0
    0
    rvwพอได้ครับถ้าจะเอาดีน่าจะเป็น ar 10 นะครับไม่แน่ใจว่าเบอรืนี้มีรึป่าวลองเคดูนะครับ ของบริดสโตนนะครับ

5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ก้อดีน่ะคับ...ราคาไม่แพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้