กระจกหน้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    มีเรื่องรบกวน กระจกหน้า p11 หาที่ไหนได้คับ
    ที่เชียงกง บางนามีป่าวราคาเท่าไหร่คับ

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เห็นในกระทู้เก่ามีอยู่นะครับ...เป็นกระจกใหม่เลยรู้สึกจะพันกว่าบาทชื่อร้านอารัยลองเปิดหาดูนะครับ......แต่ไม่ใช่บางนาแน่นอน

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อ้าว กิฟใหญ่ มาตอบหน่อย เร้ว

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    อยากเปลี่ยนเหมือนกัน

5. obeya

314
    1
    0
    หาม่ายเจออะคับ:cry::cry: เห็นพี่ฉะบอกว่าแถววรจักร แต่ม่ายทราบชื่อร้าน พอมีคัยทราบมั้ยคับต้องการด่วน

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เท่าที่เปิดดูในกระทู้เก่า...ก็มีสมาชิกบอกมาแถวสวนมะลิ...ข้างโรงพยาบาลกลาง..ราคาประมาณ3พันกว่าเป็นของเทียบรุ่น , ถนนแจ้งวัฒนะขาเข้าก่อนขึ้นทางด่วนราคาพอกัน , แถวรามอินทราก็มีนะครับแต่จำชื่อร้านไม่ได้รู้สึกจะถูกกว่า.....,ถนนร่มเกล้าจากมีนบุรีก่อนเลี้ยวซ้ายออกมอเตอร์เวย์ไปชลบุรีก็มีร้านนึง(ขายศาลพระภูมิด้วย).......ใกล้ตรงไหนลองดูนะครับ

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มาจากอาคารศรีวรจักร,รพกลาง มุ่งหน้ามาแยกคุกเก่า ก่อนขึ้นสะพานข้ามคลอง ให้เลี้ยวขวา ร้านอยู่ขวามือ ร้านใหญ่ๆครับ

ข้อมูลมาจากตากิ๊ปใหญ่

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

เทียบรุ่นไหนได้มั่งอ่ะครับ...? เผื่อดีไม่ดีได้บอกช่างได้ว่าเอารุ่นไหนมาใส่ได้ ไอ้ราคาเนี่ย..ยังไงมันต้องจ่ายอยู่แล้ว...แต่ถ้ามีเทียบรุ่น..จะได้มีทางเลือกเพิ่มอีก...:):):)

9. silver dragon

580
    2
    0
    เรื่องกระจกนี่..ผมว่าอย่าใส่แบบเทียบรุ่นเลยครับ....เดี๋ยวจะมีเสียงลมวี๊ดหรือมีน้ำซึม.....ผมเคยเปลี่ยนsunnyรุ่น5ประตูsfแต่ร้านเอาของ4ประตูมาใส่ยังมีช่องโหว่เลยครับ......ไม่จำเป็นอย่าดีกว่านะผมว่า.......

10. obeya

314
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านเลยคับ

11. obeya

314
    1
    0
    เห็นด้วยคับผม

12. obeya

314
    1
    0
    ด้ายมาแล้วคับพี่pop แต่ร้านที่ผมไป อยู่ด้านซ้าย ราคา2500คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้