ขออนุญาติเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนคร๊าบบบ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ZaTui, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZaTui

ZaTui New Member Member

11
    0
    0
    :):):):):):):):)
    ขออนุญาติ พี่ๆ ทุกคน ครับ ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนน๊ะครับ
    และมีเรื่อง จะสอบถามครับ คือว่า อยากได้ หมวก ES Group 2008 อ่ะ ครับไม่ทราบว่า หมดไปหรือยังครับ สีดำ สวยดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2008
  2. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีรับต้อนครับ

มามิตติ้งบ่อยๆซิครับ จะได้รู้จักมักจี่เพื่อนๆ

ถ้าไงรบกวนบอกรายละเอียดส่วนตัวที่บอกได้หน่อยนะครับ เช่น ใช้รุ่นอะไร สีอะไร อยู่แถวไหน 9ล9

ส่วนเรื่องหมวก ติดต่อท่านประธานแมนได้เลยครับ

<--------- รายละเอียดของผมครับ

3. ZaTui

11
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับ
    ชื่อ ตุ้ยครับ..ใช้ CIVIC ES 01 สีเทา กทม.คร้าบบ
    อยู่ห้วยขวางครับ ทำงานอยู่ รัชดา 18 นี่เองครับ ถ้านึกไม่ออก
    ก้อซอย ตรงข้าม โพเซดอล อ่ะครับ คงนึกออกแล้วใช้ไหมครับ...อิอิอิ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบ..

แต่ตอนนี้ รถยังเดิมๆๆ อยู่เลยครับ พึ่งไปเอามาได้ แค่ อาทิตย์เดียวเองครับ
    คงต้อง รบกวนพี่ๆๆ อีกเยอะครับ ไว้มี มิตติ้ง ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ
    จะต้อง ไปด่อมๆๆ มองๆๆ รถพี่ๆๆ แน่นอนครับ

4. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    ...... หวัดดีครับ......แบงก์ วิ่ง สีลม - รังสิต ครับ...
    มีแวะรัชดาบ้างบางครั้ง อิๆ......04 สีดำครับ......:D:D

คนข้างบนเค้าเป็นนายกสมาคมเกียร์มัว เชียวนะนั่น....ใช่มะพี่ก้อง :D:D

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    หวัดดีครับผมแมนครับ RX ขาว รังสิต-สะพานควาย ชอบเตะบอล ถ่ายรูป เหล่หญิง เกียดลิเวอร์พูลครับ เออลืม รักเด็กรักสิ่งแวดล้อมด้วย

หมวกเหลือครับถ้าไม่ไปซื้อมิตติ้งก็ ทำตามในกระทู้ที่ผมบอกไว้ครับ

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อิอิ ชื่อเดียวกันเลยนะครับ
    หวัดดีครับ ผมตุ้ยครับขับ es01 สีทอง ครับอยู่ทุ่งบางกะปิ
    ครับเกลียดลิเวอร์พูลเหมือนประทานครับ...รักเด็กด้วยอีกคนนึง...อิอิ:D

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หวัดดีครับ

บอยครับ 05 black spoon

8. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    เอก คราฟฟ..รังสิต..คลอง 6....es 04 black...*-*

9. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    เล็กคร้าบ
    -
    -ตามข้างๆนะคร้าบ

10. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    ยิ น ดี ต้ อ น รั บ ค่ ะ ...

ม า มิ ต ติ้ ง ด้ ว ย กั น น ะ ค ะ ^ ^

11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม โ อ๊ ต คั บ ยิ น ดี ที ไ ด้ รู้ จั ก คั บ

ขั บ e s 0 1 สี เ ท า คั บ

12. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    BEE THE GANG Es 01 ยินดีครับ
    ปล. ว่าแต่ไม่พลาดแน่หรอครับ ครั้งหน้า ที่โคราชเชียวนะ หุหุ:cool::cool:

13. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0

Jed ES 04 -DC 5 ขาว อวบ ครับ

ปล.ไอ้คนข้างบนอะ:D ไม่มาโคราชมีเคืองนะ อิอิ เดี๋ยว ยาวไปต่อ ขอนแก่นไปเลย 555+:D:D

14. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ผมไม่อนุญาตให้เป็นสมาชิก
    ถ้าไม่มามีตติ้ง
    อ่ะอ่ะ ล้อเล่น
    นุ๋น ปากเกร็ดครับ

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  15. ZaTui

11
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆๆ ทุกคนครับ ถ้ามีโอกาส ผมไปมิตติ้งแน่ครับ แต่ที่โคราชนี่ น่าสนครับ
    เพราะผมเอง ก็คนโคราชโดย กำเนิดครับ เคยไป มิตติ้งของทาง EK Group เค้าครับ
    ก็สนุก และดูอบอุ่น แต่ผมว่า ของ ES นี้น่าจะสนุก และ อบอุ่นกว่าแน่ๆๆ ครับ หลังจากที่
    เข้ามาแอบดูอยู่นาน แต่ยังอายครับ เพราะรถยัง เดิมๆๆ อยู่เลย คือว่า พึ่งไปเอามาเลย อ่ะครับ

16. ZaTui

11
    0
    0
    อ่อ ขอโทษด้วยครับ คือ มิตติ้ง ของ EK เนี้ยะ เป็นรถของเพื่ออ่ะครับ เพื่อนมัน
    ชวนไปด้วย ก็เลยมีความฝันว่าจะต้องมี รถของตัวเอง ไว้ไปมิตติ้งมั่ง ก็คง
    เป็น ES Group เนี้ยะแหละครับ เพราะผมดูแล้วว่า อบอุ่นที่สุดแน่ๆ

17. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0

นี่ อ้ายทั้งสอง จะตั้งหน้าตั้งตาเที่ยวกันอย่างเดียวเลย ตกลงว่าไปโคราชเที่ยวนี้จะไปกันกี่วัน

เก่ง ES 01 บร๊อนซ์เงิน

คันข้างๆนี้อ่ะครับ เจอที่ไหนทักทายกันได้ครับ
    :cool: The GanG PakkreD ZonE :cool:

18. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

ครายจะไปเก่งกับเมียเหมือนเพ่แบงค์หละคร้าาาาาบบบบบ 5 5 5 :D :D :D
    ผมไม่ได้กลัวเมียนะ แต่ผมเป็นคนเกรงใจเมีย อิ อิ

ผมรักLiverpoolครับ และผมไม่ได้เกลียดแมนยูฯนะ แต่ผมอะ...โคตรเกลียดเลยหละ :D :D :D

19. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ดีคับทุกคน ผม ท่านใหม่ จาก EK Group
    แวะมาเยียมเยือน
    เด๋วจะแอบตามไป มิตติ้ง ES ด้วย(ถ้า พี่ตุ้ย ให้ติดรถไปด้วยอ่ะนะ)

20. ZaTui

11
    0
    0
    แหม่ ท่านใหม่ ต้องไปด้วยกันสิครับ เพราะของ EK Group ผมก้อติดรถ
    ท่านใหม่ไปเหมือนกัน หวังว่าคงได้เจอกันเร็ว ๆ นี้น๊ะครับ พี่ๆๆ ES Group ทุกคนครับ :D:D:D:D:D:D

21. xenshiro

xenshiro New Member Member

14
    1
    0
    ผมขออนุญาตใช้กระทู้นี้แนะนำตัวจะได้มั้ยครับ
    ไม่เคยแนะนำตัวจริงๆ จังๆ เลยครับ ยังไงเห็นผมโพสไม่ถูกต้องยังไงบอกได้นะครับ อยากมีเพื่อนนะครับ แต่ไม่ค่อยจะรู้ธรรมเนียมเท่าไหร่
    ส่วนมีตติ้ง จะหาเวลาไปนะครับ

เซน ครับ civic 03 rs สีบรอนซ์ ครับ
    วิ่ง อ่อนนุช เพชรบุรี ถึง อโศก กับ ลาดพร้าว 71 ครับ
    รถเดิมๆ ไม่มีไรเหมือนกันครับ
    เข้ามาคลับ พี่ๆ ได้ความรู้เยอะดี
    ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยพี่

22. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

269
    41
    0

จัดมาครับ ถ้าไม่ค่อยได้มามิตติ้ง ก็ใช้ช่องทางของboardนี้แหละครับ
    ไว้พูดคุยทำความรู้จักกับเพื่อนฝูงในคลับ

แต่ถ้าให้ดีมามิตติ้งนะครับ จะได้รู้จักตัวเป็นๆกันไปเลย :D

23. banana_la_oon

banana_la_oon New Member Member

5
    0
    0
    เราชื่อโมนนะครับขับ ES02 สีเทาครับว่าง ๆ ไปแตะบอลด้วยกัน

24. ZaTui

11
    0
    0

:D:D:D:D:D ซาหวัดดีครับ เซน ผมตุ้ยน๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักน๊ะครับ

25. xenshiro

xenshiro New Member Member

14
    1
    0
    สวัสดีครับ คุณ ตุ้ย

สวัสดีสมาชิกใหม่ และสมาชิกที่ใหม่กว่า

สวัสดีสมาชิกเก่า และเก่ากว่าทุกคนครับ

26. chaos1980

chaos1980 New Member Member

7
    1
    0
    แวะมาทักทาย ผม ตั้มนะครับ ชลบุรี-บางแสน es02 สีดำครับ รอเก็บความรู้ในเวปนี้ก่อนค่อยๆเปลี่ยนโฉมครับ นี่ msn ผม
    [email protected] เริ่มแต่งไรบอกผมมั่งนะ รถผมก็เดิมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้