ช่วยเด้วยคับกันชนหน้าtt141ของผมขาดคับด้านข้างไฟเลี้ยวซ้ายคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย klow, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    :cry:กันชนของผมไปชนมาคับ แบบเฉียวๆ มันขาดเลยคับด้านข้างซ้ายทามงัยดีคับ
    จะต่อมันได้ยังไงดี ช่วยทีคับ:cry:

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หาซื้อ....เปลือกกันชน.....เลยคร้าบบบบบ

ราคาไม่น่าแรง เพราะ...โครงเหล็กเราไม่เอา.....อิอิ

3. รุทท

รุทท Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ หาซื้อแต่ เปลือกได้ที่ไหนครับ อยากได้เหมือนกัน ใช้ 1.8 GL อยู่ครับ ขอบคุณครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ก้อหาซื้อกันเองในนี้แหละคร้าบบบบบ

ตั้งกระทู้เอาเลย......คร้าบบบบบบ พวกถอดออกมีเยอะ....555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้