ถามเสียงเครื่องดัง ด่วนมีคลิปโฟร์มด รีบดูคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sk_nv 2000, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ปกติหรือปาวคับnvปี2000 auto เสียงเครื่องสตาร์ดใหม่ๆได้ยินแค่โซ่ราวลิ้น
    แต่พอวิ่งใช้งานทั้งใกล้และไกลแล้วเปิดฟังทำไมมันดังกว่าเก่าคับ
    มันดังข้างในเครื่องง่ะคับบอกหน่อยคับผู้รู้ คลิปโฟร์มดไม่รู้ดูได้ไหมเพิ่งลงรูปครั้งแรกคับ
    ขอบคุณมากคับ

2. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มุกนี้เก่าแล้ว ครับ มุก โฟร์ มด ส่วนเสียงเครื่องปกติครับเพราะใช้โซราวลิ้น มิใช่สายพาน

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มันตั้งได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้