ขอทราบท่านใดมีสติกเกอร ์P&P คลับ เหลือบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    พี่น้องครับ ท่านใดมีสติกเกอร์คลับเหลือแบ่งปันกันบ้าง ประมาณอยากติด..จักได้รู้ว่ามู่เฮาแก็งส์เดียวกัน ไปเสียที่ไหนจะได้มีคนช่วยลาก :p:p แต่ถ้าไม่เหลือแล้วขอความกรุณาพี่น้องช่วยลงรูปสติกเกอร์ชัดๆ ให้สักหน่อยครับ ผมจะเอาเป็นแบบไปจ้างที่ MBK ตัดสติกเกอร์ใหม่ จ้า ขอขอบคุณล่วงหน้าคร๊าาบบ...

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่ป๊อปน่าจะมีอยู่นะครับพี่พันเอก

มาเอามีตติ้งรอบหน้าละกาน...อิอิ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มิตติ้งคราวก่อน
    สงสัยท่านประธานจะลืมหยิบให้ครับ

4. Panake

435
    1
    0
    สติกเกอร์ใบละ 100..pipers มารับแลกได้มิตติ้งคราวหน้าคับ :beer::beer:

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  6. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    copy ไป print แล้วติดเองได้ไหม่ง่ะ อิอิ แบบว่าต้องการอย่างด่วนครับ

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอ่อ...ก็ไหนว่าจำหน่ายให้เฉพาะคนที่ไปมีตติ้งนี่นา เหตุผลก็เพราะว่าต้องการรู้จักหน้าตากันอย่างเป็นทางการ แล้วก็จะได้ไม่มีใครแอบอ้างว่าเป็นสมาชิกของ P&P Club ไง...ความจริงผมก็อยากได้นะ..แต่ยังไม่มีโอกาสไปมีตติ้งอ่ะ...ผมว่าน่าจะตามกฎ กติกานะ...

8. Diamond0722

806
    2
    0
    อีกอย่างนะครับ...ผมว่าผู้ก่อตั้งคลับแล้วก็สมาชิกในคลับคงไม่มีใครอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบที่น้อง Daniella โพสเอาไว้เมื่อเร็ว ๆ นี้อีกอ่ะครับ (ขออภัยที่ต้องเอ่ยนามครับ ผมคิดว่านี่เป็นตัวอย่างที่ชัดเจนอ่ะครับ) ผมว่า....ตามกฎ กติกาดีกว่าครับ......แต่ถ้ากติกามันเป็นอุปสรรคมากเกินไปสำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัดแล้วหาโอกาสที่จะไปมีตติ้งได้ยาก..ผมมีข้อเสนอให้ลองพิจารณาดูครับ...

สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดที่ประสงค์อยากจะได้สติ๊กเกอร์ (รวมทั้งตัวผมด้วยแหละ..อิอิ) ที่คิดว่ามีโอกาสเข้าไปมีตติ้งเพื่อขอรับสติ๊กเกอร์ได้น้อยมาก
    ให้ท่านถ่ายสำเนาทะเบียนรถของท่าน พร้อมภาพถ่ายรถของท่าน (สงวนสิทธิ์เฉพาะ R10 R11 และ P11 เอ..P10 มีอ๊ะป่าวหว่า) และสำเนาบัตรประชาชนหรือภาพถ่ายของตัวท่าน (มันต้องขนาดนี้มั๊ย..?) ระบุชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ ชื่อที่ใช้ในการล็อกอินเข้ามาในคลับ และเงินค่าสติกเกอร์รวมทั้งค่าจัดส่งสติ๊กเกอร์ให้กับท่าน ส่งให้ประธาน (ใครเป็นประธานเนี่ย..?) เพื่อขอซื้อสติ๊กเกอร์ P&P Club ไปติดรถเพื่อเป็นการลดปัญหาของคนที่อยากได้สติ๊กเกอร์ แล้วยังไม่มีโอกาสไปมีตติ้งซักกะที

ใครเห็นด้วยขอเสียงด้วยครับ...แล้วถ้าท่านประธานกะผู้บริหารคลับเห็นชอบ ก็ประกาศติดหมุดไว้ให้สมาชิกทราบได้เลยครับ แต่ถ้าไม่เห็นด้วยไม่เป็นไรครับ...เราประชาธิปไตย จะยังคงใช้กติกาเก่าก็ได้...เพราะยังไงผมต้องหาโอกาสไปมีตติ้งเพื่อเอาสติ๊กเกอร์มาติดรถจนได้แหละ...อิอิอิ

หมายเหตุ...กติกาใหม่ตามที่เสนอ..รวมไปถึงสมาชิกที่มีสติ๊กเกอร์แล้ว..แต่มันขาด มันลบ หรืออะไรก็แล้วแต่ที่เรียกรวมกันว่า "ชำรุด" แล้วอยากได้ใหม่ด้วยนะครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2008
  9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+

เอา เป็น ว่า ถ้า ผม มี เงิน เหลือๆ จะ ทำ แจก เลย

10. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    สาธุๆๆๆ

11. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เรื่อง ยังงี้ มีปัญหากันหลายคลับ
    ยิ่งคลับใหญ่ยิ่งมีปัญหา เวลาเกิดเรื่องทีก้อโทษ คลับที
    ทางแก้อาจ มีการเปลี่ยน สติกเกอร์ กัน สองสามปี ครั้ง
    ผมว่า คลับพวกเรา เล็กๆ นี้ควรจะเห็นหน้า กันก่อน
    หรือเข้ามาในบอร์ด(บ้าง) เพื่อให้รู้ใครเป็นใคร
    หรือ อาจมีการ รัน เลขประจำคลับ
    อิอิ

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    งั้นผมขอเบอร์ตองนะคับ...........:D:D:D

13. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    น่าเห็นใจ สมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดครับ แต่เพชรบูรณ์นี่ ผ่านไปหาดีไหมอ่ะ ไม่แน่ ไม่แน่ :)

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แล้วเมื่อไหร่มันจะรันไปถึงอ่ะกิ๊ฟ เบอร์ตองเนี่ย

15. Panake

435
    1
    0
    ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ :horn:
    บังเอิญผมอยู่มาหลายคลับ
    บางคลับจะเข้มงวดมากในการออกสติกเกอร์ บางคลับก็แทบจะไเอาไปให้
    ติดแบบง่ายๆ เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์คลับหรือแบบเก็บเงินสมาชิกคลับก็มี
    แต่ทั้งหมดที่เห็นมาไม่ว่าจะเข้มงวดขนาดไหนก็ไม่สามารถรับประกันได้ว่าสมาชิก
    จะไม่นำรถที่ติดสติกเกอร์ไปก่อเหตุอันไม่สมควร บางคลับถึงกับศูนย์ซ่อมรถบริษัทแม่ไม่ยอมให้รถติดสติกเกอร์เข้าไปซ่อมก็ยังมีครับ
    แต่โดยรวมนะครับ สมาชิกที่ติดสติกเกอร์จะมีความภูมิใจในคลับที่ตนเองมีส่วนร่วม
    นะครับ และเจอกันข้างนอกถึงจะไม่รู้จักกันก็ยังโบกมือทักทายกัน
    ยิ้มให้กัน ผมว่ามิตรภาพ ความสามัคคีกันในคลับเป็นสิ่งสำคัญที่สุดมากกว่าอื่นใด ยิ่งปัจจุบันยิ่งหากันยากนะครับ :rockon::rockon::rockon:

แต่สำหรับสติกเกอร์คลับเรา มิตติ้งคราวหน้าพี่น้องท่านใด
    ยังมีเหลือก็ช่วยเอามาฝากด้วยนะคร๊าาบ:D:D:D

16. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ดีครับ เข้มงวดเอาไว้ก่อน

17. Diamond0722

806
    2
    0
    ยินดีครับ....ยินดี...

18. แชมป์R10

แชมป์R10 New Member Member

58
    0
    0
    น่าเห็นใจครับ อยู่ต่างจังหวัด ลำปางนี้
    คลับเราเล็กๆ เรื่องใครก่อ คดี คงหาตัวไม่ยาก หยวนๆ น่า ..เค้าก็มีตัวตนในเว็บนี้ นี่นา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  19. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    เห็นด้วยกับความเข้มงวดครับ เอาไงเอากันครับ

20. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ก้ออยู่ เพชรบูรณ์ ฮะ ไปไปมามาขอนแก่น เพชรบูรณ์ เชียงใหม่ แต่ตอนนี้อยู่บ้านแฟนที่ศรีเทพ พชฮะ

21. Diamond0722

806
    2
    0

อะฮ้า...เดี๋ยวไปศรีเทพเมื่อไหร่ ไปกินข้าวร้านป้าล้วนกัน...ชวนทั่นเกษตรอำเภอศรีเทพไปเป็นเจ้ามือด้วย...อิอิ ผมอยู่ อ.เมืองคร๊าบ...:D:D:D

22. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันคับ อยู่ขอนแก่นอ่ะ มีใครอยู่ขอนแก่นอีกบ้างครับ ^^

23. Diamond0722

806
    2
    0

อยู่เพชรบูรณ์อ่ะ...แต่ไปขอนแก่นประมาณเดือนละครั้ง...แบบนี้ได้ป่าวอ่ะ...? :D:D

24. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ต้องรอรันเลยตาม 000 ไง

อิ อิ อิ

25. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ผมก้อเดินทางไปขอนแก่นบ่อยครับบ้านเกิดอยู่นั่นเลยหล่ะ ตกเดือนละสอง สามครั้ง
    ส่วนมากไปสนุกกับเพื่อนๆ ถ้าวันไหนไปขอนแก่นแจ้งบอกกันก้อได้นะครับจะได้เอนเตอร์เทนกันงัย

26. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แล้วตกลงเอางัยคับ

27. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ขอนแก่นอยู่กันเยอะแฮะ ไม่ยักกะรู้

ผมไปอยู่เรื่อยๆ เดี๋ยวจะนัดมีตติ้งขอนแก่นนะ ถ้ามีโอกาส

ปล. ที่ว่าเรื่อยๆนี่ก็ปีละครั้ง สองครั้งนะ...

28. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้า มี การ รัน เบอร์ จิงๆ ก็ น่า จะ ดี แหะ

29. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    อยากได้ สติ๊กเกอร์คลับตั้งแต่ปีที่แล้วๆครับ
    แต่ไม่มีโอกาสได้ไป มีตติ้งเลย ใครพอจะมีเหลือบ้างไหมครับ
    เราได้อ่านกฎด้านบนแล้วก็ เห็นด้วยกับกฎ นะครับ แต่ ก็น่าเห็นใจคนที่อยู่ต่างจังหวัดเช่นกัน
    เพราะมาไม่ได้จริงๆ ส่วนของเรา อยู่ สมุทรสาคร ก็ถือว่า ไม่ใกล้และไม่ไกล จากกรุงเทพมากนัก
    แต่ผมไม่ค่อยมีเวลาอ่ะครับ เอาเป็นว่า ถ้าเพื่อนๆ ท่านใดพอจะมี สติ๊กเกอร์คลับ เหลืออยู่บ้าง
    ว่างๆ ผ่านมาแถว เอามาฝากผมสักแผ่น นึง นะครับ เดี๋ยวผมพาไปทานของทะเล 1 มื้อ ตกลงไหมครับ
    ขอบคุณครับ มาวันไหน แจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

30. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ อยากได้มาก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้