รบกวนสอบถามเรื่องที่ปัดน้ำฝนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ToPmAn, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ที่ปัดน้ำฝนของ CRV ตัวใหม่ เห็นพี่น้อง ES เค้าใส่กัน

ไม่ทราบมีใครเคยเอามาลองใส่ EK กันหรือยัง

ใส่ได้มั้ยครับ เห็นมันสวยดีอะ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดูขนาดครับ 18 - 20 ครับ จำไม่ได้เเล้ว

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ไม่มั่นครับ ต้องลองเอามาเทียบดูว่าจะชนหรือเปล่า

ตอนนี้ใส่ข้างขวา 24 ซ้าย 19 เต็ม ๆ เลย :D

ด้านล่างกวาดหมด ด้านบนไม่ชน

แต่น่าจะเป็นภาระกับมอเตอร์ปัดน้ำฝนบ้าง

เพราะยาวมากกว่าเดิมมาก :p

4. มอน

มอน New Member Member

12
    2
    0
    ผมใส่แล้วครับข้างคนนั้งยาวพอดี แต่ข้างคนขับเลยมาประมาณ 2 ซม เวลาปัดขึ้นด้านบนสุดครับ

5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    16-20 18 ยาวเกิน

6. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ของผมใส่ความยาวเท่าของเดิม แต่ทำไมเวลาปัดน้ำ มันเลยทุกทีเลยครับ ใส่แบบไม่มีก้านนะครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมใส่อยู่ครับ สั่งกับน้อง Birdsum มาครับ แต่ไม่ใช่ของศูนย์นะครับ
    ยี่ห้อ K-Tech หรือไงนี้แหละครับ

8. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ว่าจะใส่อยู่ครับ ของเดิม ปัดไม่เอี่ยม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้