........ข่าวด่วนสดๆร้อนๆ EK โดนงัดขโมยรถ จอดกลางแจ้งกลางวัน แสกๆ.............

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ครับ ให้ของเล็ก ๆ น้อย ๆ มารับเคราะห์หนัก ๆ แทนเราไป หมดเคราะห์แล้วจะเฮงครับ
    ขโมยเต็มบ้านเต็มเมือง ทำอะไรต้องระวังไปหมด

kungking5 และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เสียใจด้วยนะครับ คนไม่เป็นอะไร รถไม่หายก็ดีแล้ว

3. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ สังคมเรามันแย่ลงทุกวันแล้วครับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  4. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    เสียใจด้วยจิงๆ คับ ต้องระวังกันให้มากขึ้นกว่าเดิม

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  5. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ สงสัยต้องเอาฟิล์มเก่าออก แล้วใส่ฟิล์มใสนิดๆแทนแล้วล่ะม้างเนี่ย ใกล้ที่ทำงานซ้าด้วยสิค่ะเนี่ย อย่างว่าค่ะ EK มันสวยขนาดไม่แต่งอะไรยังดูอมตะอยู่เลย

6. ดีนะที่รถไม่ค่อยสวย เลยไม่เป็นเป้าสายตาโจร

7. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ให้ระวังกันด้วยน่ะค่ะทุกคน

8. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    เสียใจด้วยครับแต่รถไม่หายก็ถือว่ายังโชคดีอยู่ครับ

iodineman และ Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  9. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ บอกขโมยว่า สัตว์นรก

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสียใจด้วยครับ

kungking5 และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  11. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    เสียใจด้วยนะครับ กับเหตุการณ์นี้

Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ

13. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    งงอะคะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้