"เอาเรื่องฮาๆใน hi5 มาฝาก" Iอ้ Moo noY

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โต๊ะโต๋, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    พี่โต้ มีแฝดด้วย >.<~

2. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    hi5 น่ากลัวกว่าที่คิดนะครับ

ผมโดนหนักเลย เอารูปผมกับรูปรถไปเฮ้าเลี่ยนหลอกสาว แถมแมร่งตั้งชื่อเดียวกับผมด้วย เลวจริงๆๆ

แล้วก็ทำของแฟนผมตัวปลอมขึ้นมาอีกอัน แล้วคอมเมนท์กันไปมาระหว่างผมกับแฟนผมตัวปลอม ตลกฉิบหายยย เลยครับ

กูเกลียดมึง ไอ้สำเนา

3. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ยังขี้คุยต่อไปได้น่ะคนเรา

4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เฮ้อ รถหล่อก้อมีเรื่องปวดหัวกันไป

5. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เกรงว่าจะไม่ใช่แค่ยืนดูอะดิ เด๋วทนหมั่นไส้ไม่ไหวอาจมีการ....กันได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้