MITTING !!!!ขอเชิญสมาชิกตระกูลHILUXทุกรุ่น ร่วมพบปะสังสรรค์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ชายต้น, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเสียครับผม เเต่จะพยายามลากกันไปครับ...

1. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    อืมกี่โมงโทรบอกด้วยนะ
    :):)

2. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    แล้วจะไปต่อกันที่ไหนหรอคับ อิอิ เมาๆๆๆ ไม่ขับคับ 555+

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เมาไม่ขับ อูช่วยบอกพีกานด้วยนะ :D:D:D

แต่ไม่รู้จะมารึเป่าเห็นบอกจะไปวัด :p:p:p

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    คงไม่ได้ไปอ่าครับไปโคราชเอารถเจ๊ไปลงเครื่องเสียงครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  5. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    โหเสียดายจัง :cry::cry::cry:

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

จริงๆง่ะ..!!! :D

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหมพอดีกลางวันมีเรียนนะสิคับท่าน ถ้าไม่ติดว่าใกล้สอบหล่ะแน่นอนคับ
    ขอโทษด้วยนะคับ เอาไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะคับ ยังงัยเราอยู่ใกล้กันอยู่แล้ว
    นัดเจอคราวหน้าก็ได้คับโอป่ะ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มิตติ้งใหญ่ กรุงเตป...มิตติ้งเล็กโคราช...หุหุ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ว้า แย่ จัง :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

10. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จริงดิ.........:D:D:D:D

11. NuuAu

649
    21
    0
    มีแต่คนต้องการตัวนะเนี่ย พี่กาน

12. กดไอคอนผิดอ้ะป่าวน่ะ:D:D:D

13. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เดี๋ยวพี่การ์นแกเห็นทางไฮลักคลับเสียใจมากๆ...แกจะทนสงสารไม่ไหว...แกคงอยู่มิตติ้งด้วยแน่แท้ทีเดียวเชียว....ฮ่า ฮ่า ฮ่า

14. hivigo

2,219
    39
    0
    ปล่อยแก..อยู่แถวๆ..โคราชนั่นแหละ..ดีแล้ว.ป้อม..

15. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

16. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    รับทราบค้าบ

17. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    โอเลยคับ ไว้นัดกันมานั่งสนทนาปัญหาทำโม๊ะ กันคับแถวอักษะเปนงายคับ

เก็บอาการด้วยครับอย่าเสียใจเกินเหตุ :D:D:D

18. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ตามนั้น คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ถ้าฝนไม่ตก แบบ ฟ้า รั่ว เฮ้ออออ

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ผมจะได้เห็นรถเทพแล้ว
    จริงๆหรือเนี้ย
    ท่าไม่มีงานคงได้เจอสมาชิก ไอลัก !!!
    :D:D:D

20. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว ติดงานเผาศพลุงที่ยุธยาพอดีเลยอ่ะ

21. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เราอดอีกแล้ว

22. hivigo

2,219
    39
    0
    มามะ....

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    กลางวันไปเดินเซียงกงด้วยหรอ...

24. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    จะเลื่อนวันก็เสียดาย ไว้คราวหน้าก้แล้วกันครับ กาน :D

มิตติ้ง 1ทุ่ม ครับ กลางวันช่างแมนกับช่างฮั่ง ไปเดินเชียงกงบางนา แล้วก็ซุ่มประกอบภายในตัวนอกครับ 1ทุ่มว่างเชิญนะครับ
    ใกล้ๆ ครับ กด 2-3 ที่ก็ถึง กทม. แล้ว

25. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    โถเอ้ย ตากานไม่ไป แล้วใครจะเลี้ยงเหล้า พวกผมละครับ ถ้าเปลี่ยนใจขอเหมือนเดิมนะครับ Red 2ขวด 555+

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่รู้เป็นไร คราวนี้อยากเจอ พี่กาน ตอนยังไม่เมามากที่สุด

เชิญนะครับ รถท่านก็ไม่ธรรมดา หลอกมั้งครับ

สนใจไหมครับ ป้อม

คงไม่เผาจน มืดหลอกมั้งครับ

ว้ารู้กันหมดเลย 5555555

27. NuuAu

649
    21
    0
    อิจฉาคนมีตัง จังเยย

28. ติดงานรึคับ

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เอาไงดีว้า.....วันเสาร์พี่การ์นก็จะมาหา...ไอ้เราก็อยากไป บางนา....สรุปไม่ได้เลย....สรุปไม่ได้เลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้