อยากได้ขายึดกล้องวีดีโอที่ติดกับโรบาร์อะคับใครรู้บ้างว่าที่ไหนมีขายบ้าง(แบบในรูปด้านใน)ขอบคุณนะคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DoctorCity, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DoctorCity

DoctorCity New Member Racer

33
    2
    0
    มีแต่กล้องไม่มีขายึด ใครรู้ช่วยบอกทีว่าหาซื้อที่ไหนได้บ้างจะเป็นพระคุณอย่างสูง :p

2. ดูแล้ว น่าจะเป็นของทำเองมากกว่านะครับ

ของแต่งสำเร็จรูป เคยเห็นของ Manfrotto ราคาก็หลายพันอยู่
    ถ้าสนใจของไปดูที่ร้าน Fotofile อยู่ชั้น G มาบุญครองดูสิครับ

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ทำเองก้อได้คับ

หาร้านเชื่อมเหล็ก ซื้ออุปกรณ์ไปให้ครบ

ยู แคมป์ กะ ตัวฐานล๊อคกล้อง

4. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    ทำเอง น่าจะประหยัดดีด้วย อย่าไปซื้อเลยเสียดายเงิน

5. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เคยเห็นเค้าใช้ เคเบิ้ลไทร์ รัดก็ได้อยู่นะครับ ประหยัดสุดติ่ง

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ลืมบอกอีกอย่าง

อย่าลืมหาแผ่นยางรองระหว่างกล้องกับขายึดด้วย

เพราะมันสะเทือน กล้องผมพังไปตัวและเพราะมันกระแทกมากจนดับไปเลย

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ดูแล้วน่าจะทำเองมากกว่าครับไง ลองดูนะครับ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เคยหาซื้ออยู่เหมือนกันคับ
    แต่ตอนนี้ใช้สายรัดเอาคับ สะดวกดี

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เคยหาซื้ออยู่เหมือนกันคับ
    แต่ตอนนี้ใช้สายรัดเอาคับ สะดวกดี

10. Billy69

Billy69 Member Member

32
    2
    8
    มาบุญครองชั้น 1 มีครับ ของ Mฟnfoto มีตั้งแต่ 3 พัน ถึง หมื่น

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เด๋วจะลองทำมั่ง อิอิ

12. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขาตั้งกล้องยี่ห้อในฝันผมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้