---Time of Blue Si---!!!!!!!Broadband Only!!!!!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mink_si, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    สวยครับ เสียดายจังเลยถ้าต้องขายไปจริงๆ เคยเห็นตัวจริง เป็นๆ ที่ ม.กรุงเทพ หลายครั้งสวยกว่าในรูปครับ....อิจฉา

2. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    อารมไหนวะ มิ้ง serie 5 มันขัดกะเมิงวะะะ เมิงอารมรถแรงม่ายช่ายล๊ออออ :D

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ขอบคุณครับ

แล้วก็ กิบ มิ้งเลิกแรงแล้ว พอละๆ อิอิ
    หมดไปหลายแสนแล้ว
    เปลียนแนว VIP บ้าง

4. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    เห็นตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกนะครับ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ว้าวววว..ของเด็ดเพียบเลย
    งามแท้ๆคับ :D

6. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    สวยทั้งรถ สวยทั้งภาพถ่ายเลยครับ

7. phubesth

phubesth New Member Member

1
    0
    0
    สวยมากๆีครับ ขายได้ไวๆนะ

8. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    รถหล่ออ่าคับ แต่ยามาฮ่านูโวเราแอบแซงมาแร้ว อิอิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้