### Meeting Civic ES Group # 53 MaNikon ###

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ไทพเปอร์, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    รู ป ส ว ย ง า ม เ ห มื อ น เ ดิ ม

2. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยจริงๆ เลยครับพี่ เสียดายจังที่ไม่ได้ไป คราวหน้าจะพยามยามไปให้ได้น๊ะครับ

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ยังครับยัง แต่ถ้าไม่ไปงานครบรอบวันเกิดอาจพิจารณาครับ อิอิ:D

ยังดีนะบิ๊กแดงเดียว แมนนี่ดิไม่มีซักแดง:p

ยังไงก็ไม่เทพเท่าพี่บีอะครับ สรุปได้ไปเท่าไหร่พี่ อิอิ

คนอื่นถ่ายก็แบบนี้แหละครับ ไม่ต่างกาน

จะรอยืม D90 อะ อิอิ อยากสัมผัสสสส

4. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    บิคแดงเดียวโดน 70/30 รึป่าว หายเงียบๆ

5. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    กูก็ว่า 55555:D

6. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    สวยงามมากมายครับ

7. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    รถสวย ตูม เลย คันขาว สวยมาก ที่ มี เบา เดียว เยี่ยม ๆครับ

8. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    แหล่มเลย,..........

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ชัดจิงๆ D80 มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

ถ่ายโต๊ะสนุ๊กซะอยากเล่นเลย....เสียดายๆ

10. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    สวยมากคร๊าบๆๆๆๆๆ

11. Rattapon_Racing

Rattapon_Racing New Member Member

32
    5
    0
    สวยๆ ทุกรูปเลยครับแมน

12. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    รูปสวยทั้งนั้นเลยคร๊าบ

13. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สวยทุกรูปเลยครับท่านประทวย

เสียดายที่อดไปไว้เจอกันทริปโคราชเลยนะครับ

14. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    อบอุ่น......คับผม

15. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    สวยงาม ๆ โต๊ะคุ้น ๆ ฮะ ปาทาน :D

16. superman_es

superman_es New Member Member

19
    1
    0
    พี่สเตฟาน ใส่เสื้อมาเล่นผิดกีฬารึป่าวครับ ดูท่าทางแล้วจะถนัดแทงมากกว่าเตะ นะคับ อิอิ

17. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    เสียดายไม่ได้ไป มัววุ่นเรื่องบ้านๆ อยู่

18. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    ขอบคุณนะครับที่เก็บบรรยากาศมาให้ชมละเอียดเลย เหมือนไปด้วยเลยเสีบดายจังติดธุระอดไปด้วย

รูปสวยมากๆครับคมชัดจริงๆ

19. เสียดายจัง

20. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
  21. สกาย

สกาย New Member Member

11
    0
    0
    เสียดายกลับบ้านก่อนอดนุกเลยเรา

22. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    สวย เหมือนเดิม เลย ครับ

23. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    เสียดายจัง หลับ ยาวนาน ตื่นมา 4 ทุ่ม อุ้ย มีมิตติ้ง นี่หว่า กำๆ เดือนหน้า ไปแน่

24. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    ..... แมน...พี่ขอยื่นหนังสือลาออกจากสมาคม ก.ม. ได้ปะ........แนะนำให้พี่ก้องเป็นนายกสมาคมและกัน อิ อิ

ปล. รูปสวยจัง............เสียดายไปไม่ทันมีทติ้ง....แต่ได้มาเจอเพื่อนๆ แล้วรู้สึกดีมากมาย.....โดยเฉพาะตอนไปตีนุ้ก ... เลือกสถานที่ได้ดีจิงๆ ..... ไปอีกเมื่อไหร่วานบอก แต่พี่ขอไปนั่งจิบเบียร์รอด้านนอกนะ อิ อิ.....วิวมันดี

25. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    มันลาออกได้ด้วยเหรอพี่ 555 ผมก็อยากลาออกเต็มแก่แล้ว :D:D:D:D

หลับนานแบบนี้ไม่ดีนะพี่.....มันคิดถึง:p

แต่วันต่อมาก็ไปเล่นบอลซะเดินกะเผลเลยไม่ใช่เหรอพี่ อิอิ

26. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    อะไรกันผมเห็นคุณนั่งทานข้าวอยู่แต่นุ๊ก..มิได้ใช่มั๊ย!!..:D

แมน..รูปสวยงาม ๆ คร๊าบบบ...สุดติ่ง..:eek:

27. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เสียดาย ดูท่าจะมันส์มากส์...สุดเจงๆ

28. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ขอบคุณครับเพ่ ฝีมือพัฒนาไปอีกแย้ว ครั้งนี้รูปเยอะมากๆ จุใจเลย

ช่วงนี้เรียนหนักมากค้าบ ไม่ค่อยว่างเลย แล้วผมจะทำเว็บต่อให้นะครับ

ขอบคุณมากครับ

29. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    สวยๆๆๆ ทั้งนั้น อีกแล้วคับท่าน

30. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    สวยๆอีกแล้วคับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้