### Meeting Civic ES Group # 53 MaNikon ###

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ไทพเปอร์, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ตอนแรกก็กลัวจะมากันน้อยครับ แต่เอาเข้าจริงๆเยอะเหมือนกันแฮะ อบอุ่นเหมือนเดิมครับ คราวนี้พระเอกมาตอนจบอีกตามเคย
    เริ่มเลยนะครับ รูปเยอะ ขอโพสเรียงรูปไปเลยละกัน

ตอนนี้ต้องยอมเค้าหละครับ อิอิ

รถไม่ล้าง......ไม่ลงทุนเลยมามิตติ้งทั้งที่ อิอิ

เก็ต : ล้อเทพมันเป็นอย่างนี้นี่เอง.....

2. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    K20A วางในตัว 1.7 ใช้แท่นเครื่องสำเร็จ ก๊อบแท้จากเมกา งามครับ ใครสนใจลองติดต่อเจ้าของรถดูครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  3. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    รถคนนี้ผมช้อบชอบ...

4. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    อีกมุม...

ล้อเทพ

ใกล้จะเป็นตัวแข่งไปแล้ว

5. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    สนทนากันมันเลย

มุมนี้บ้าง

6. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    พี่ไทฝากบอกสาวๆว่า นี่ป้ายบอกทางไปสวรรค์ครับ อิอิ

ดูแล้วอยาก...จริงๆครับ

7. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ลุมเก็บข้อมูลกันใหญ่เลย อิอิ

8. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    รถงามกับล้อสวยๆ

ยิ้มหน่อยจ๊อบ 1 2 3 ..... อ้าว ทำไมไม่ติดมึงวะจ๊อบ

ขอแก้ตัวๆๆๆ อิอิ กูจะถ่ายมึงแบบนี้....

9. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ล้องามนะเนี่ย 555

10. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    รถโหด..

แอบถ่ายดารา สเตฟาน ม่อสาวหน้าโลตัส

The Gang ทั่วโลก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  11. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ผมว่าพี่เอกอย่าไปสมัครเลยกำนันอะ อย่างพี่ต้อง นายก พี่.....

แบบนี้เรียก ES มุง

The FAN

12. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    น้องเหลือง

น้องขาว

13. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เก่ง : เฮ้ยพวกเราจะไปไหนกันต่อดีวะ...
    ป๋อง : ผมว่าเราไปกินอาหารเกาหลีกันไหมพี่
    จ๊อบ : ไปไหนก็ไปวันนี้กูโดดงานมา

14. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    หลังจากแยกย้ายกันจากโลตัสก็มีเพื่อนบางกลุ่มไปกินข้าวกัน วันนี้กระแดะมากินอาหารเกาหลีที่ร้าน มันเซ โคเรีย คลองสามกัน

The Gang

พี่เอกกะกิ๊ก

15. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    น้องใหม่ครับ Boss มามิตติ้งครั้งแรก แต่ไปซ่าต่อที่โต๊ะ ( แถมมีไม้มาเองด้วย ) แต่โดนผมกันซะหมดเหลี่ยมเลย อิอิ

แว่นสวยหวะ ยี่ห้อไรวะ แต่ผมว่าน่าจะเป็นยี่ห้อนกนางนวล

ระหว่ารออาหารก็คุยกันสนุ๊กสนาน...

คุยไรกันหว่า...น่าหนุ๊กจัง

16. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    น่าซาหนุกจัง .. เสียดายยย ... ^ ^

17. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    อาหารมาแล้ว....

มาพร้อมกับพระ "เอก"

อร่อยมากๆๆๆ ถูกด้วย สรุปคนละ 130 เอง

18. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    สมาคมคนกลัวเมียแห่งประเทศไทย กำลังนินทาอยู่ดีๆ มาหาที่ร้านซะงั้น ขอบคุณครับพี่แบ๊งที่แวะมา

ฺB BOY ทั่วโลก...(ขำ ทั่วโลก)

อิ่มอร่อยไปตามๆกัน

19. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    สุดท้ายก็แยกย้าย แต่ผมต้องไปทำหน้าที่ของคนที่ใจไม่ตุ๊ด เพราะโดนพี่ก้องท้าไปแทงนุ๊กต่อ.....

ดูความตั้งใจและสมาธิของแต่ละคนครับ
    เริ่มจากป๋อง..

ฟาน

บีทั่งโลก

แบ๊ง ก ม อิอิ

บอส มาใกล แต่ใจสู้

เอใกล้ ไม่ค่อยลง แต่ใกลๆนะแม่นมากกกกกก

20. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    หมดแล้วครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาติชม ปิดท้ายด้วยรูปนึ้ดูเอาเองว่าแทงลงไหม

21. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    โคตรแมนเลยว่ะ

แจ่ม แจ่ม แจ่ม

:D :D :D

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  22. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แหล่มโคตร กล้องใหม่ๆๆๆ
    อิอิ สวยทุกรูปทุกมุม เลยยย

โต๊ะนุ๊กนี่มันเหมาะกับการถ่ายรุปจิงๆ เลย สีสันแจ่มๆ ชอบๆๆๆ
    แม่งแต่รุปท้ายแทงม่ายลง จิงหว่ะ 555555555:D:D:D

23. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อบอุ่นเหมือนเดิม ตามประสา ES Group ครับ
    ปล. รูปสวยเหมือนเดิมน๊า ท่านประทวย

24. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    มุมกล้องสวยมากเลยอะ ตาแมน รูปที่โต๊ะก็แหล่ม แบบนี้ ที่เขาเรียกว่า กล้องดีฝีมือเทพ ปะ

25. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    กล้องดีเจรง เจรง สีสด มิติคมชัด

แต่ถ้าเปงคนอื่นมาถ่ายจาสวยแบบนี้มะเนี่ย

26. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    กล้องใหม่ แต่รุ่นเก่า(ตกรุ่น)แต่ก็ยังถ่ายสวยเหมือนเดิม... :D

27. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    อบอุ่นกันเหมือนเดิมเลยน่ะครับ พี่ๆๆ

28. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    น่าหนุกหนาน ๆ เสียดายจัง

จาไป ๆ ๆ ทีไร มีภารกิจแบบฉุกเฉิน ทุ๊กที

มะยู้ โดนปะทานตัดออกสมาชิกหรือยังน๊า ... เศร้า ..... :cry:

29. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เสียดายงานนี้ไม่มีบิคแดงเดียวไปด้วย อิอิ

30. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เจ๋งมาก.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้