Stuttgart สัพเพเหระพา (part 2)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    กระทู้เดิมถูกปิด โดยยังไม่ทราบสาเหตุ แต่พอจะเดาออก ระหว่างนี้
    ใช้กระทู้นี้คุยกันไปก่อนนะ.....กำลังหาบ้านใหม่ให้อยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  2. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สร้างบ้านใหม่แวะเข้าไปเยี่ยมหน่อย!

http://www.*********.com/webboard/forumdisplay.php?f=13

********** โดนเซ็นเซอร์ครับ มันคือคำว่า "ทูนสปีด" (*********)

Tune บวก Speed แต่ตัวติดกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  3. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ทำไมมาปิดกระทู้พวกผมอ่ะ พวกผมทำอะไรให้หรอ มีเหตุผมมาบอกไหม
    หรือว่ามีคนสั่งให้ปิด ใครมีปัญหาโทรมาคุยกับผมดีกว่า อย่ามาหมาลอบกัดกัน
    เจ้าของเวปชี้แจงด้วยคับ

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    สงสัยต้องstuttgartต้อง..........................แล้ว

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้อง.............อะไรเกี๊ยก
    ใส่ชุดเกราะเหรอ ได้เลยน้อง แต่ขอเป็นแบบทำมาจากพลาสติกนะ

พี่เริ่มสร้างบ้านใหม่ใน www.tune speed.com (ตัวติดกัน)
    แล้วนะ

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek:

ว้าว เอากันจริงว้อย

:cry: ในฐานะคนสร้าง สัพเพเหระพา version แรก ก็เสียใจพอสมควรเหมือนกัน เพราะ ก็ไม่เคยได้สร้างความเดือดร้อนให้กับใคร มีอะไรก็คุยกันแต่ในกระทู้ ที่สร้างขึ้นมาเพื่อจะได้ไม่ต้องทำให้เวปมีหัวข้อมากเกินไป

โดน แบนแบบนี้ เหมือนสมัยเรียนมัธยมเลย ตอนเช้าเวลาหลังเลิกเคารพธงชาติก็มักจะสุ่มตรวจผมยาว ใครรู้จักฝ่ายปกครอง(เป็นลูกรัก) แม้ผม จะโครตยาว มัน(ฝ่ายปกครอง)ก็เหมือนทำเป็นมองไม่เห็น(ตาถั่วกระทันหัน) แต่ พอมาถึงกลุ่มเด็กที่ไม่ค่อยรู้จักฝ่ายปกครอง(เหยื่อ) แม้ผมจะสั้น แต่ไม่รู้ทำไม ตาฝ่ายปกครองมันก็มองว่าผิดระเบียบ นี่แหล่ะครับ ความโน้มเอียงในระบบ...ที่ยังไงก็ยังลบล้างออกไปไม่ได้

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :eek: อ้าว.....ยังไงกันเนี้ยครับ...กลับไปเยี่ยมลูกต่างจังหวัด 3 วันเอง...กลับมามีอะไรเหรอครับ....
    แล้วยังไงเนี้ย.....ทำไมปิดหระทู้อะครับ....ไม่เข้าใจเลย...

ปล....ออกมาชี้แจงหน่อยครับ คุณ เก่ง...เว็ปมาสเตอร์....!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้