เรื่องช่วงล่าง พวกลูกหมาก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    เราจะใช้ของ ยี่ห้อ 555 หรือ เอาของ honda ดีครับ
    555 มันก็ถูกกว่าแต่อายุการใช้งานมันน้อยมากผมเปลี่ยนลูกหมากแร็คตัวใน ตัวนอก
    มาประมาณปีกว่า อ้อลูกหมากกันโคลงด้วย มันก็ไปซะแล้วไม่ถึง 2 ปีเลย
    อย่างนี้ลงทุนซื้อของแท้เลยดีกว่าไหมครับไม่ต้องมาเสียค่าแรงบ่อยๆ
    แล้วของแท้ซือที่ไหนดีที่ราคาถูกกว่าซื้อที่ศูนย์ครับ:)

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขออนุญาตลบครับซ้ำ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ร้านวรจักร ส.รุ่งโรจน์ 0262107448 ผมก็ซื้อที่นี่ครับ
    ซื้อของแท้ไปเลยครับ กัดฟันเอาหน่อยไม่ต้องเสียค่าแรงบ่อยๆ

4. เล่นของแต่งไปเลยไหมล่ะครับ ของ Energy ชุดนึงราคาถูกกว่าของศูนย์อีกนะ

5. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ที่ระยองมีขายป่ะครับ ว่าจะทำช่วงล่างอยู่เหมือนกัน:)

6. ถ้าจะเอา เด๋วถือไปให้ได้ครับ

7. BOWYER

318
    16
    0
    พวกลูกหมากคันชักใน นอก มันมีของแต่งด้วยหรือครับไม่ทราบว่า
    ยี่ห้ออะไร ราคาแต่ละตัวเท่าไหร่ครับ

8. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ขอบคุณครับพี่เต้ตอนนี้เก็บตังค์ก่อนครับว่าจะเปลี่ยนบูชช่วงล่างใหม่หมดครับเพราะมันดังหมดแล้ว กะจะเสียตังค์ค่าแรงทีเดียวครับ เดี๋ยวถ้าเอาแล้วจะติดต่อพี่อีกครั้งนะครับ ขอบคุณมากครับ:)

9. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    จะเปลียนเหมือนกันครับ ราคาสักเท่าไรทั้งหมด

10. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ผมเปลี่ยนยางหุ้มเพลา หุ้มเเร็ค ของ Saiken อ่า ไม่รู้ว่าดีรึป่าว แต่ของแท้ สู้ไม่ไหวจริงๆ...ต่อตัว 1000 ก่า...

11. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    แนะนำของ TRW เกรดเดียวกับ รถ ยุโรบ แถมมีรับประกันครับ

ลูกหมากเนื้องานดีมากครบ ราคาก็ไม่แพงอย่างที่ คิด

12. BOWYER

318
    16
    0
    TRW มันซื้อได้ที่ไหน เทียบกับของแท้แล้วถูกหรือแพงกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้