ลวดละลายฝ้า ??

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BaDz_Boiz, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    อยากรู้ครับว่าเจ้าลวดละลายฝ้านี่คืออะไร รถNV สามารถติดได้ไหม ติดยังไง ราคาเท่าไหร่
    อารัย ยังไง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ มีรูปให้ดูด้วยก๊ะดีนะครับ อิอิ ช่วงนี้แลดูตั้งกระทู้ทุกวันเลย แงๆๆๆ พี่ๆคงไม่เบื่อกันก่อนหรอกนะครับ Y____Y

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    wingroad กับ ตัวVAN(ไม่ทุกรุ่นนะ)จะมีลวดไล่ฝ้าที่กระจกหลัง อยากจะติดลองติดต่อกับทางร้านกระจกรถยนต์ดูครับ...:rolleyes:

ลวดไล่ฝ้า ลวดละลายฝ้า มันก็ตามชื่อละนะ...

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    มีอยู่แต่ใช้ไม่ได้อะคับ กดแล้วฝ้าก็ยังเป็นฝ้าอยู่ ไม่ละลายหายไปไหน

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หาของแต่งไม่ยั้งเลยนะพรอคุณณณณณณณณณ:D:D

5. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    เอิ๊กๆๆ ขอนิดนึงแล้วกันพี่ อิอิ แต่งไว้เด่วอีก 2 ปีก๊ะเรียนจบเระ มะมีโอกาสขอตังค์ ป๊ากะม๊า แล้วไง คิคิ

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โอกาสทอง ใช้ให้คุ้ม 555

เป็นรถแวนเหรอคับ มีอะไรโทรหาเราๆท่านๆได้นะครับ กลุ่ม nvขอนแก่น อาจช่วยได้

7. mujjurach

mujjurach New Member Member

24
    0
    0
  8. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    แล้วถ้าลวดที่ว่าเนี่ยเสีย จะซ่อมได้ไงบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้