ช่วยด้วยมีหนูบุกเข้ามากัดสายไฟในห้องเครื่องครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย may-eg, 20 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. may-eg

may-eg Guest

0
    0
    0
    มีวิธีไหนบ้างครับเพื่อนๆ ที่จะไม่ให้หนูเข้ามากัดสายไฟในรถบ้าง

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ไม้ไล่หนูมีขายตามข้างทางครับผม แล้วก็ลูกเหม็นครับน่าจะพอช่วยใด้

3. Ole Ferio

Ole Ferio Guest

0
    0
    0
    เปิดฝากระโปรงทิ้งไว้ให้อากาศถ่ายเท มีแสงเข้า ทำให้หนูไม่มายุ่งแน่นอนครับ

4. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เปิดฝาโปรงครับ ไอ้ไม้ มหัศจรรย์ อะ ไม่ได้ผลครับ มัน เเทะ ไม่เลยอะ

5. ple rbac

ple rbac Guest

0
    0
    0
    ไล่หนู

ใช้ขนแปลงทองเหลือง( ไม่เอาด้าม )ยัดเป็นก้อนๆไว้ในห้องเครื่อง..รับรองหนูไม่กล้ามายุ่ง 1,000 เปอร์เซ็นลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้