TE71 ของผมค้าบบ^^

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kenji70, 20 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    เสร็จ รึยังครับ รอชมอยู่ครับ
    น้องใหม่ สนใจ te71 อยู่ครับ กะลังอยู่ในขั้นตอน เก็บเงินไปสู่ขอครับ
    ใครมีรายละเอียด ชี้แนะได้นะครับ หาข้อมูลอยู่ครับ
    [email protected] แอดเมล์ไว้ชี้แนะได้ครับ

2. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    จวนจะเสร็จแล้วคับ
    อิอิ^^

3. Dear_TE71

Dear_TE71 New Member Member

3
    0
    0
    แหมมๆ

รถพี่เสร็จรถน้องเข้าต่อเลยนะเนีย

เสียดายรถ

ไม่ได้ขับอีกนานเลยเนีย

น้อยจัย.....!!!

4. Dear_TE71

3
    0
    0
    ดูรถผมมั้ง.........

5. Dear_TE71

3
    0
    0
    เอาไปฟาดฟุตบาทมาเหรอคับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้